+ 24చిత్రాలు
+ 6రంగులు
వోక్స్వాగన్ వర్చుస్ జిటి Line AT
వర్చుస ్ జిటి లైన్ ఏటి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 999 సిసి |
| పవర్ | 113.98 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| మైలేజీ | 18.12 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| బూట్ స్పేస్ | 521 Litres |
- వెంటిలేటెడ్ సీట్లు
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- wireless ఆండ్రాయిడ్ ఆటో/ఆపిల్ కార్ప్లే
- వైర్లెస్ చార్జర్
- టైర్ ప్రెజర్ మానిటర్
- సన్రూఫ్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- వాయిస్ కమాండ్లు
- అధునాతన ఇంటర్నెట్ ఫీచర్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
వోక్స్వాగన్ వర్చుస్ జిటి లైన్ ఏటి తాజా నవీకరణలు
వోక్స్వాగన్ వర్చుస్ జిటి లైన్ ఏటిధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో వోక్స్వాగన్ వర్చుస్ జిటి లైన్ ఏటి ధర రూ 15 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
వోక్స్వాగన్ వర్చుస్ జిటి లైన్ ఏటి మైలేజ్ : ఇది 18.12 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
వోక్స్వాగన్ వర్చుస్ జిటి లైన్ ఏటిరంగులు: ఈ వేరియంట్ 8 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: లావా బ్లూ, కార్బన్ స్టీల్ గ్రే మ్యాట్, రైజింగ్ బ్లూ మెటాలిక్, కార్బన్ స్టీల్ గ్రే, డీప్ బ్లాక్ పెర్ల్, రిఫ్లెక్స్ సిల్వర్, కాండీ వైట్ and వైల్డ్ చెర్రీ రెడ్.
వోక్స్వాగన్ వర్చుస్ జిటి లైన్ ఏటిఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 999 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 999 cc ఇంజిన్ 113.98bhp@5000-5500rpm పవర్ మరియు 178nm@1750 - 4000rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
వోక్స్వాగన్ వర్చుస్ జిటి లైన్ ఏటి పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు స్కోడా స్లావియా 1.0లీటర్ స్పోర్ట్లైన్ ఏటి, దీని ధర రూ.14.55 లక్షలు. హ్యుందాయ్ వెర్నా hx6 ప్లస్ ivt, దీని ధర రూ.15.02 లక్షలు మరియు హోండా సిటీ విఎక్స్ సివిటి, దీని ధర రూ.14.94 లక్షలు.
వర్చుస్ జిటి లైన్ ఏటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:వోక్స్వాగన్ వర్చుస్ జిటి లైన్ ఏటి అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
వర్చుస్ జిటి లైన్ ఏటి మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్ కలిగి ఉంది.వోక్స్వాగన్ వర్చుస్ జిటి లైన్ ఏటి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.14,99,900 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,49,990 |
| భీమా | Rs.60,471 |
| ఇతరులు | Rs.14,999 |
| ఆప్షనల్ | Rs.30,400 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.17,55,760 |
వర్చుస్ జిటి లైన్ ఏటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.0l టిఎస్ఐ |
| స్థానభ్రంశం | 999 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 113.98bhp@5000-5500rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 178nm@1750 - 4000rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 18.12 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 45 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.05 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 16 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 16 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4561 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1752 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1507 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 521 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ (లాడెన్) | 145 (ఎంఎం) |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 179 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2651 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1511 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1496 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1260 kg |
| స్థూల బరువు | 165 7 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 4 |
| నివేదన తప్పు ని ర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు & reach |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అవును |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | అవును |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప ్ holders | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| లైటింగ్ | యాంబియంట్ లైట్, ఫుట్వెల్ లాంప్ |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 8 |
| అప్హోల్స్టరీ | లెథెరెట్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవు ను |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| క్రోమ్ గార్నిష్ | అందుబాటులో లేదు |
| కార్నింగ్ ఫోగ్లాంప్స్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవున ు |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| సన్రూఫ్ | సింగిల్ పేన్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 205/55 r16 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ & ట్యూబ్లెస్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | డ్రైవర్ విండో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అవును |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ భద్రతా రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ చైల్డ్ సేఫ్టీ రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 10.09 ఇంచ్ |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 8 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | wireless కనెక్ట్ with ఆండ్రాయిడ్ ఆటో |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| ఇ-కాల్ & ఐ-కాల్ | అవును |
| ఎస్ఓఎస్ బటన్ | అవును |
| ఆర్ఎస్ఏ | అవును |
| వాలెట్ మోడ్ | అవును |
| జియో-ఫెన్స్ అలెర్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఇన్బిల్ట్ యాప్స్ | apps store |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

