+ 126చిత్రాలు

స్కోడా కైలాక్ Signature Plus Lava Blue
305 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.12.44 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
This Variant has expired. Check available variants here.
కైలాక్ సిగ్నేచర్ ప్లస్ లావా బ్లూ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 999 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 189 mm |
| పవర్ | 114 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 19.68 kmpl |
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- ఎయిర్ ప్యూరిఫైర్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
స్కోడా కైలాక్ సిగ్నేచర్ ప్లస్ ల ావా బ్లూ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.12,44,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,24,400 |
| భీమా | Rs.51,501 |
| ఇతరులు | Rs.12,440 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.14,32,341 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.27,268/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
కైలాక్ సిగ్నేచర్ ప్లస్ లావా బ్లూ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.0 టిఎస్ఐ |
| స్థానభ్రంశం | 999 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 114bhp@5000-5500rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 178nm@1750-4000rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్ డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 19.68 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 45 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 16 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 16 ఇంచ్ |
| బూట్ స్పేస్ వెనుక సీటు folding | 1265 లీటర్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3995 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1783 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1619 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 446 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 189 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2566 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1169-1219 kg |
| స్థూల బరువు | 1630 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు & reach |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్ లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | start stop recuperation, ఫ్రంట్ సీట్లు back pocket (both sides), వెనుక పార్శిల్ ట్రే, smartclip ticket holder, utility recess on the dashboard, కోట్ హుక్ on రేర్ roof handles, స్మార్ట్ grip mat for ఓన్ hand bottle operation, stowing స్థలం for పార్శిల్ ట్రే in లగేజ్ compartment, reflective tape on అన్నీ 4 doors, smartphone pocket (driver మరియు co-driver), సన్ గ్లాస్ హోల్డర్ in గ్లవ్బాక్స్ |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్, 3d hexagon pattern on dashboard/door/middle console, metallic డ్యాష్ బోర్డ్ décor element, metallic door décor element, metallic middle కన్సోల్ décor element, bamboo fibre infused డ్యాష్ బోర్డ్ pad, క్రోం airvent sliders, క్రోం ring on the గేర్ shift knob, అంతర్గత door lock handle in chrome, క్రోమ్ గార్నిష్ on airvent frames, క్రోం insert on స్టీరింగ్ wheel, క్రోం ring around గేర్ knob gaiter, నిగనిగలాడే నలుపు button on handbrake, front+rear డోర్ ఆర్మ్రెస్ట్ with cushioned upholstery, internal illumination switch ఎటి అన్నీ doors |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 8 |
| అప్హోల్స్టరీ | ఫాబ్రిక్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక విండో వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక విండో వాషర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| కార్నింగ్ ఫోగ్లాంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| సన్రూఫ్ | అందుబాటులో లేదు |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 205/60 r16 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్ యూబ్లెస్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| అదనపు లక్షణాలు | నిగనిగలాడే నలుపు ముందు గ్రిల్ with 3d ribs, outer door mirrors in body colour, డోర్ హ్యాండిల్స్ in body రంగు with క్రోం strip, ఫ్రంట్ మరియు రేర్ (bumper) diffuser సిల్వర్ matte, బ్లాక్ strip ఎటి tail gate with hexagon pattern, సైడ్ డోర్ క్లాడింగ్ with hexagon pattern, వీల్ ఆర్చ్ క్లాడింగ్, రేర్ LED number plate illumniation |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అందుబాటులో లేదు |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అ వును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అందుబాటులో లేదు |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | డ్రైవర్ విండో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్ల ు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| bharat ncap భద్రత రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| bharat ncap child భద్రత రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 10 ఇంచ్ |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| ట్వీటర్లు | 2 |
| అదనపు లక్షణాలు | inbuilt connectivity |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
స్కోడా కైలాక్ యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- కైలాక్ సిగ్నేచర్ ప్లస్ ఏటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.11,77,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.25,79419.05 kmplఆటోమేటిక్
- కైలాక్ ప్రెస్టిజ్ ప్లస్ ఎటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.12,99,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.28,45219.05 kmplఆటోమేటిక్
స్కోడా కైలాక్ ఇలాంటి కార్లుతో సరిపోల్చండి
Rs.10.69 - 18.99 లక్షలు*
Rs.7.37 - 14.22 లక్షలు*
Rs.8.26 - 13.01 లక్షలు*
Rs.7.54 - 14.88 లక్షలు*

