+ 136చిత్రాలు
+ 6రంగులు
స్కోడా కైలాక్ సిగ్నేచర్ ప్లస్
కైలాక్ సిగ్నేచర్ ప్లస్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 999 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 189 mm |
| పవర్ | 114 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 19.68 kmpl |
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- ఎయిర్ ప్యూరిఫైర్
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- cooled గ్లవ్బాక్స్
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- సన్రూఫ్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
స్కోడా కైలాక్ సిగ్నేచర్ ప్లస్ తాజా నవీకరణలు
స్కోడా కైలాక్ సిగ్నేచర్ ప్లస్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో స్కోడా కైలాక్ సిగ్నేచర్ ప్లస్ ధర రూ 10.77 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
స్కోడా కైలాక్ సిగ్నేచర్ ప్లస్ మైలేజ్ : ఇది 19.68 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
స్కోడా కైలాక్ సిగ్నేచర్ ప్లస్రంగులు: ఈ వేరియంట్ 6 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: బ్రిలియంట్ సిల్వర్, లావా బ్లూ, కార్బన్ స్టీల్, డీప్ బ్లాక్ పెర్ల్, కాండీ వైట్ and చెర్రీ రెడ్.
స్కోడా కైలాక్ సిగ్నేచర్ ప్లస్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 999 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 999 cc ఇంజిన్ 114bhp@5000-5500rpm పవర్ మరియు 178nm@1750-4000rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
స్కోడా కైలాక్ సిగ్నేచర్ ప్లస్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు స్కోడా కుషాక్ 1.0లీటర్ క్లాసిక్ ప్లస్, దీని ధర రూ.10.69 లక్షలు. టాటా నెక్సన్ క్రియేటివ్ ప్లస్ ఎస్ డార్క్, దీని ధర రూ.10.70 లక్షలు మరియు మహీంద్రా ఎక్స్యువి 3xo ఆర్ఈవిఎక్స్ ఏ టర్బో, దీని ధర రూ.11.16 లక్షలు.
కైలాక్ సిగ్నేచర్ ప్లస్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:స్కోడా కైలాక్ సిగ్నేచర్ ప్లస్ అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
కైలాక్ సిగ్నేచర్ ప్లస్ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్ కలిగి ఉంది.స్కోడా కైలాక్ సిగ్నేచర్ ప్లస్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.10,77,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,07,700 |
| భీమా | Rs.45,647 |
| ఇతరులు | Rs.10,770 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.12,41,117 |
కైలాక్ సిగ్ నేచర్ ప్లస్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.0 టిఎస్ఐ |
| స్థానభ్రంశం | 999 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 114bhp@5000-5500rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 178nm@1750-4000rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛా ర్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | ప ెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 19.68 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 45 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | rack&pinion |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 16 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 16 ఇంచ్ |
| బూట్ స్పేస్ వెనుక సీటు folding | 1265 లీటర్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3995 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1783 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1619 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 446 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 189 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2566 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1169-1219 kg |
| స్థూల బరువు | 1630 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

