+ 17చిత్రాలు
+ 7రంగులు
మారుతి సుజుకి గ్ రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ప్లస్ ఆప్షన్ హైబ్రిడ్ సివిటి
గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ప్లస్ ఆప్షన్ హైబ్రిడ్ సివిటి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1490 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 210 mm |
| పవర్ | 114 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 27.97 kmpl |
- వెంటిలేటెడ్ సీట్లు
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- 360 డిగ్రీ కెమెరా
- సన్రూఫ్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ప్లస్ ఆప్షన్ హైబ్రిడ్ సివిటి తాజా నవీకరణలు
మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ప్లస్ ఆప్షన్ హైబ్రిడ్ సివిటిధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ప్లస్ ఆప్షన్ హైబ్రిడ్ సివిటి ధర రూ 19.57 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ప్లస్ ఆప్షన్ హైబ్రిడ్ సివిటి మైలేజ్ : ఇది 27.97 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ప్లస్ ఆప్షన్ హైబ్రిడ్ సివిటిరంగులు: ఈ వేరియంట్ 10 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: ఆర్కిటిక్ వైట్, ఓపులెంట్ రెడ్, స్ప్లెండిడ్ సిల్వర్ విత్ బ్లాక్ రూఫ్, చెస్ట్నట్ బ్రౌన్, గ్లిస్టరింగ్ గ్రే, గ్రాండియర్ గ్రే, ఆర్కిటిక్ వైట్ బ్లాక్ రూఫ్, అర్ధరాత్రి నలుపు, నెక్సా బ్లూ and స్ప్లెండిడ్ సిల్వర్.
మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ప్లస్ ఆప్షన్ హైబ్రిడ్ సివిటిఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1490 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1490 cc ఇంజిన్ 114bhp పవర్ మరియు 141nm@0-3995rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ప్లస్ ఆప్షన్ హైబ్రిడ్ సివిటి పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు మారుతి సుజుకి విక్టరీస్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ strong హైబ్రిడ్ dt, దీని ధర రూ.19.62 లక్షలు. టయోటా హైరైడర్ వి హైబ్రిడ్ డ్యూయల్ టోన్, దీని ధర రూ.19.76 లక్షలు మరియు మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటి డిటి, దీని ధర రూ.13.01 లక్షలు.
గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ప్లస్ ఆప్షన్ హైబ్రిడ్ సివిటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ప్లస్ ఆప్షన్ హైబ్రిడ్ సివిటి అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ప్లస్ ఆప్షన్ హైబ్రిడ్ సివిటి మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ కలిగి ఉంది.మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ప్లస్ ఆప్షన్ హైబ్రిడ్ సివిటి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.19,57,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,59,195 |
| భీమా | Rs.72,986 |
| ఇతరులు | Rs.21,870 |
| ఆప్షనల్ | Rs.55,189 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.22,66,240 |
గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ప్లస్ ఆప్షన్ హైబ్రిడ్ సివిటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | m15d with strong హైబ్రిడ్ |
| స్థానభ్రంశం | 1490 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 114bhp |
| గరిష్ట టార్క్ | 141nm@0-3995rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| బ్యాటరీ type | lithium-ion |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | e-cvt |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 27.9 7 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 45 లీటర్లు |
| పెట్రోల్ హైవే మైలేజ్ | 21.9 7 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.4 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 17 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 17 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4345 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1795 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1645 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 210 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2600 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1270-1285 kg |
| స్థూల బరువు | 1755 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| రియల్ టైమ్ వెహికల్ ట్రాకింగ్ | అవును |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లవ్ బాక్స్ light | అవును |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | సన్ గ్లాస్ హోల్డర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | ఫుల్ |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 7 ఇంచ్ |
| అప్హోల్స్టరీ | లెథెరెట్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| సన్రూఫ్ | పనోరమిక్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| పుడిల్ లాంప్స్ | అవును |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 215/60 r17 |
| టైర్ రకం | ట్యూబ్లెస్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| హెడ్స్-అప్ డిస్ప్లే (hud) | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

