+ 17చిత్రాలు
+ 10రంగులు
మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ఏడబ్ల్యూడి ఆప్షన్ ఏటి డిటి
గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ఏడబ్ల్యూడి ఆప్షన్ ఏటి డిటి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1462 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 210 mm |
| పవర్ | 101.64 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| డ్రైవ్ టైప్ | AWD |
| మైలేజీ | 19.38 kmpl |
- వెంటిలేటెడ్ సీట్లు
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- 360 డిగ్రీ కెమెరా
- సన్రూఫ్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ఏడబ్ల్యూడి ఆప్షన్ ఏటి డిటి తాజా నవీకరణలు
మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ఏడబ్ల్యూడి ఆప్షన్ ఏటి డిటిధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ఏడబ్ల్యూడి ఆప్షన్ ఏటి డిటి ధర రూ 18.73 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ఏడబ్ల్యూడి ఆప్షన్ ఏటి డిటి మైలేజ్ : ఇది 19.38 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ఏడబ్ల్యూడి ఆప్షన్ ఏటి డిటిరంగులు: ఈ వేరియంట్ 10 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: ఆర్కిటిక్ వైట్, ఓపులెంట్ రెడ్, స్ప్లెండిడ్ సిల్వర్ విత్ బ్లాక్ రూఫ్, చెస్ట్నట్ బ్రౌన్, గ్లిస్టరింగ్ గ్రే, గ్రాండియర్ గ్రే, ఆర్కిటిక్ వైట్ బ్లాక్ రూఫ్, అర్ధరాత్రి నలుపు, నెక్సా బ్లూ and స్ప్లెండిడ్ సిల్వర్.
మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ఏడబ్ల్యూడి ఆప్షన్ ఏటి డిటిఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1462 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1462 cc ఇంజిన్ 101.64bhp@6000rpm పవర్ మరియు 139nm@4300rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ఏడబ్ల్యూడి ఆప్షన్ ఏటి డిటి పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు మారుతి సుజుకి విక్టరీస్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏడబ్ల్యూడి ఎటి dt, దీని ధర రూ.18.79 లక్షలు. టయోటా హైరైడర్ g opt హైబ్రిడ్ డ్యూయల్ టోన్, దీని ధర రూ.18.64 లక్షలు మరియు మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటి డిటి, దీని ధర రూ.13.01 లక్షలు.
గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ఏడబ్ల్యూడి ఆప్షన్ ఏటి డిటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ఏడబ్ల్యూడి ఆప్షన్ ఏటి డిటి అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ఏడబ్ల్యూడి ఆప్షన్ ఏటి డిటి మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ కలిగి ఉంది.మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ఏడబ్ల్యూడి ఆప్షన్ ఏటి డిటి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.18,73,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,87,300 |
| భీమా | Rs.81,686 |
| ఇతరులు | Rs.18,730 |
| ఆప్షనల్ | Rs.59,800 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.22,20,516 |
గ్రాండ్ విటారా ఆల్ఫా ఏడబ్ల్యూడి ఆప్షన్ ఏటి డిటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | k15c with మైల్డ్ హైబ్రిడ్ system |
| స్థానభ్రంశం | 1462 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 101.64bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 139nm@4300rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

