+ 86చిత్రాలు
+ 6రంగులు
మహీంద్రా థార్ lxt ఆర్ డబ్ల్యూడి ఎటి
థార్ lxt ఆర్ డబ్ల్యూడి ఎటి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1997 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 226 mm |
| పవర్ | 150.19 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 4 |
| డ్రైవ్ టైప్ | RWD |
| మైలేజీ | 8 kmpl |
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మహీంద్రా థార్ lxt ఆర్ డబ్ల్యూడి ఎటి తాజా నవీకరణలు
మహీంద్రా థార్ lxt ఆర్ డబ్ల్యూడి ఎటిధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మహీంద్రా థార్ lxt ఆర్ డబ్ల్యూడి ఎటి ధర రూ 14.49 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
మహీంద్రా థార్ lxt ఆర్ డబ్ల్యూడి ఎటిరంగులు: ఈ వేరియంట్ 6 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: ఎవరెస్ట్ వైట్, గెలాక్సీ గ్రే, స్టెల్త్ బ్లాక్, బాటిల్షిప్ గ్రే, డీప్ ఫారెస్ట్ and టాంగో రెడ్.
మహీంద్రా థార్ lxt ఆర్ డబ్ల్యూడి ఎటిఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1997 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1997 cc ఇంజిన్ 150.19bhp@5000rpm పవర్ మరియు 320nm@1500-3000rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మహీంద్రా థార్ lxt ఆర్ డబ్ల్యూడి ఎటి పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు మహీంద్రా థార్ రోక్స్ ఎంఎక్స్3 ఆర్డబ్ల్యూడి ఏటి, దీని ధర రూ.14.89 లక్షలు. మారుతి సుజుకి జిమ్ని ఆల్ఫా డ్యూయల్ టోన్ ఏటి, దీని ధర రూ.14.45 లక్షలు మరియు మహీంద్రా స్కార్పియో ఎస్ 9 సీటర్, దీని ధర రూ.13.45 లక్షలు.
థార్ lxt ఆర్ డబ్ల్యూడి ఎటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మహీంద్రా థార్ lxt ఆర్ డబ్ల్యూడి ఎటి అనేది 4 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
థార్ lxt ఆర్ డబ్ల్యూడి ఎటి మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్, ఎయిర్ కండిషనర్ కలిగి ఉంది.మహీంద్రా థార్ lxt ఆర్ డబ్ల్యూడి ఎటి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.14,49,500 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,44,950 |
| భీమా | Rs.85,119 |
| ఇతరులు | Rs.14,495 |
| ఆప్షనల్ | Rs.68,400 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.17,62,464 |
థార్ lxt ఆర్ డబ్ల్యూడి ఎటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | mstallion 150 tgdi |
| స్థానభ్రంశం | 1997 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 150.19bhp@5000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 320nm@1500-3000rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఆర్ డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 57 లీటర్లు |
| పెట్రోల్ హైవే మైలేజ్ | 9 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | డబుల్ విష్బోన్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | multi-link, solid axle |
| స్టీరింగ్ type | హైడ్రాలిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 18 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 18 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3985 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1820 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1855 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 4 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 226 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2450 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1520 (ఎంఎం) |
| అప్రోచ్ యాంగిల్ | 41.2° |
| బ్రేక్-ఓవర్ యాంగిల్ | 26.2° |
| డిపార్చర్ యాంగిల్ | 36° |
| డోర్ల సంఖ్య | 3 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్ర ోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 50:50 split |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | అడ్వెంచర్ స్టాటిస్టిక్స్ gen ii, advanced ఎలక్ట్రానిక్ brake locking differential, mechanical locking differential |
| పవర ్ విండోస్ | ఫ్రంట్ only |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | sami(coloured) |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 4.2 ఇంచ్ |
| అప్హోల్స్టరీ | ఫాబ్రిక్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| సైడ్ స్టెప్పర్ | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ |
| యాంటెన్నా | ఫెండర్-మౌంటెడ్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered |
| టైర్ పరిమాణం | 255/65 ఆర్18 |
| టైర్ రకం | ట్యూబ్లె స్ all-terrain |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 2 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర ్రర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అవును |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ భద్రతా రేటింగ్ | 4 స్టార్ |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ చైల్డ్ సేఫ్టీ రేటింగ్ | 4 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 10.24 ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| ట్వీటర్లు | 2 |
| అదనపు లక్షణాలు | వైర్లెస్ ఆండ్రాయిడ్ ఆటో ప్లే |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

