+ 33చిత్రాలు
+ 6రంగులు
హోండా సిటీ వి
సిటీ వి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1498 సిసి |
| పవర్ | 119.35 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| మైలేజీ | 17.8 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| బూట్ స్పేస్ | 506 Litres |
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- wireless ఆండ్రాయిడ్ ఆటో/ఆపిల్ కార్ప్లే
- టైర్ ప్రెజర్ మానిటర్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- వాయిస్ కమాండ్లు
- ఎయిర్ ప్యూరిఫైర్
- అధునాతన ఇంటర్నెట్ ఫీచర్లు
- ఏడిఏఎస్
- కీలక లక్ష ణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
హోండా సిటీ వి తాజా నవీకరణలు
హోండా సిటీ విధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో హోండా సిటీ వి ధర రూ 13 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
హోండా సిటీ వి మైలేజ్ : ఇది 17.8 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
హోండా సిటీ విరంగులు: ఈ వేరియంట్ 6 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: ప్లాటినం వైట్ పెర్ల్, లూనార్ సిల్వర్ మెటాలిక్, గోల్డెన్ బ్రౌన్ మెటాలిక్, అబ్సిడియన్ బ్లూ పెర్ల్, మెటియోరాయిడ్ గ్రే మెటాలిక్ and రేడియంట్ రెడ్ మెటాలిక్.
హోండా సిటీ విఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1498 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1498 cc ఇంజిన్ 119.35bhp@6600rpm పవర్ మరియు 145nm@4300rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
హోండా సిటీ వి పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు హ్యుందాయ్ వెర్నా hx6, దీని ధర రూ.13.19 లక్షలు. వోక్స్వాగన్ వర్చుస్ హైలైన్, దీని ధర రూ.13.46 లక్షలు మరియు స్కోడా స్లావియా 1.0లీటర్ సిగ్నేచర్, దీని ధర రూ.13.28 లక్షలు.
సిటీ వి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:హోండా సిటీ వి అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
సిటీ వి మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, వీల్ కవర్లు కలిగి ఉంది.హోండా సిటీ వి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.12,99,900 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,29,990 |
| భీమా | Rs.60,594 |
| ఇతరులు | Rs.12,999 |
| ఆప్షనల్ | Rs.33,800 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.15,37,283 |
సిటీ వి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | i-vtec |
| స్థానభ్రంశం | 1498 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 119.35bhp@6600rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 145nm@4300rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్ర ాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 17.8 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ స మ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| షాక్ అబ్జార్బర్స్ టైప్ | telescopic హైడ్రాలిక్ nitrogen gas-filled |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.3 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | ఆర్15 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొ లతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4574 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1748 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1489 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 506 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2600 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1534 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 110 7 kg |
| స్థూల బరువు | 1482 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 4 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు & reach |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అవును |
| రియర్ విండో సన్బ్లైండ్ | కాదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అందుబాటులో లేదు |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | semi |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 4.2 ఇంచ్ |
| అప్హోల్స్టరీ | ఫాబ్రిక్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| సన్రూఫ్ | అందుబాటులో లేదు |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | ఎలక్ట్రానిక్ |
| టైర్ పరిమాణం | 185/60 ఆర్15 |
| టైర్ రకం | tubeless, రేడియల్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | డ్రైవర్ |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| blind spot camera | అందుబాటులో లేదు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 8 ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 2 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| ట్వీటర్లు | 2 |
| అదనపు లక్షణాలు | వైర్లెస్ స్మార్ట్ఫోన్ కనెక్టివిటీ (android auto, apple carplay) |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| ఫార్వ ర్డ్ కొలిజన్ వార్నింగ్ | అవును |
| లేన్ డిపార్చర్ వార్నింగ్ | అవును |
| లేన్ కీప్ అసిస్ట్ | అవును |
| అడాప్టివ్ క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| అడాప్టివ్ హై బీమ్ అసిస్ట్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| గూగుల్ / అలెక్సా కనెక్టివిటీ | అవును |
| smartwatch app | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

