+ 97చిత్రాలు
+ 7రంగులు
హోండా ఆమేజ్ విఎక్స్
ఆమేజ్ విఎక్స్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1199 సిసి |
| పవర్ | 89 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| మైలేజీ | 18.65 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| బూట్ స్పేస్ | 416 Litres |
- ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- cup holders
- ఆండ్రాయిడ్ ఆటో/ఆపిల్ కార్ప్లే
- వైర్లెస్ ఛార్జింగ్
- ఫాగ్ లైట్లు
- అధునాతన ఇంటర్నెట్ ఫీచర్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
హోండా ఆమేజ్ విఎక్స్ తాజా నవీకరణలు
హోండా ఆమేజ్ విఎక్స్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో హోండా ఆమేజ్ విఎక్స్ ధర రూ 8.52 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
హోండా ఆమేజ్ విఎక్స్ మైలేజ్ : ఇది 18.65 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
హోండా ఆమేజ్ విఎక్స్రంగులు: ఈ వేరియంట్ 7 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: ప్లాటినం వైట్ పెర్ల్, లూనార్ సిల్వర్ మెటాలిక్, గోల్డెన్ బ్రౌన్ మెటాలిక్, అబ్సిడియన్ బ్లూ పెర్ల్, మెటియోరాయిడ్ గ్రే మెటాలిక్, క్రిస్టల్ బ్లాక్ పెర్ల్ and రేడియంట్ రెడ్ మెటాలిక్.
హోండా ఆమేజ్ విఎక్స్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1199 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1199 cc ఇంజిన్ 89bhp@6000rpm పవర్ మరియు 110nm@4800rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
హోండా ఆమేజ్ విఎక్స్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు మారుతి సుజుకి డిజైర్ జెడ్ఎక్స్ఐ, దీని ధర రూ.8.18 లక్షలు. మారుతి సుజుకి బాలెనో ఆల్ఫా, దీని ధర రూ.8.60 లక్షలు మరియు మారుతి సుజుకి ఫ్రాంక్స్ డెల్టా ప్లస్ టర్బో, దీని ధర రూ.8.92 లక్షలు.
ఆమేజ్ విఎక్స్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:హోండా ఆమేజ్ విఎక్స్ అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
ఆమేజ్ విఎక్స్ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్ కలిగి ఉంది.హోండా ఆమేజ్ విఎక్స్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.8,51,990 |
| ఆర్టిఓ | Rs.59,639 |
| భీమా | Rs.44,110 |
| ఆప్షనల్ | Rs.32,100 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.9,87,839 |
ఆమేజ్ విఎక్స్ స్పెసిఫ ికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.2l i-vtec |
| స్థానభ్రంశం | 1199 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 89bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 110nm@4800rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్ యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 18.65 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 35 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| షాక్ అబ్జార్బర్స్ టైప్ | telescopic హైడ్రాలిక్ nitrogen gas-filled |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 4.9 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 15 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 15 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3995 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1733 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1500 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 416 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 172 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2470 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1493 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1488 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 952-986 kg |
| స్థూల బరువు | 1360 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 4 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు only |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అందుబాటులో లేదు |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 7 |
| అప్హోల్స్టరీ | ఫాబ్రిక్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫా గ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | ఎలక్ట్రానిక్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered,powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 185/60 ఆర్15 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్యూబ్లెస్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | డ్రైవర్ విండో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| bharat ncap భద్రత రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| bharat ncap child భద్రత రేటింగ్ | 4 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 8 ఇంచ్ |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| ట్వీటర్లు | 2 |
| అదనపు లక్షణాలు | వైర్లెస్ స్మార్ట్ఫోన్ కనెక్టివిటీ (android auto, apple carplay) |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| లేన్ కీప్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| road departure mitigation system | అందుబాటులో లేదు |
| అడాప్టివ్ క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| లీడింగ్ వెహికల్ డిపార్చర్ అలర్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| అడాప్టివ్ హై బీమ్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| గూగుల్ / అలెక్సా కనెక్టివిటీ | అవును |
| smartwatch app | అవును |
| రిమోట్ వెహికల్ ఇగ్నిషన్ స్టార్ట్/స్టాప్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
హోండా ఆమేజ్ యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
హోండా ఆమేజ్ ఇలాంటి కార్లుతో సరిపోల్చండి
Rs.6.26 - 9.31 లక్షలు*
Rs.5.99 - 9.10 లక్షలు*
Rs.6.85 - 11.98 లక్షలు*
Rs.5.65 - 10.60 లక్షలు*

