
హ్యుందాయ్ గ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ యొక్క లక్షణాలు
హ్యుందాయ్ గ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ లో 1 పెట్రోల్ ఇంజిన్ మరియు 1 సిఎన్జి ఇంజిన్ ఆఫర్ ఉంది. పెట్రోల్ ఇంజిన్ 1197 సిసి while సిఎన్జి ఇంజిన్ 1197 సిసి ఇది మాన్యువల్ & ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్తో అందుబాటులో ఉంది. గ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ అనేది 5 సీటర్ 4 సిలిండర్ కారు మరియు పొడవు 3815 mm, వెడల్పు 1680 (ఎంఎం) మరియు వీల్ బేస్ 2450 (ఎంఎం).
Shortlist
Rs.5.55 - 8.03 లక్షలు*
ఈఎంఐ @ ₹14,300 ప్రారంభమవుతుంది
హ్యుందాయ్ గ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ యొక్క ముఖ్య లక్షణాలు
| ఏఆర్ఏఐ మైలేజీ | 16 kmpl |
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| ఇంజిన్ స్థానభ్రంశం | 1197 సిసి |
| no. of cylinders | 4 |
| గరిష్ట శక్తి | 82bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 113.8nm@4000rpm |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| బూట్ స్పేస్ | 260 లీటర్లు |
| ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 37 లీటర్లు |
| శరీర తత్వం | హాచ్బ్యాక్ |
| సర్వీస్ ఖర్చు | rs.2,944 avg. of 5 years |
హ్యుందాయ్ గ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ లక్షణాలు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.2 ఎల్ kappa |
| స్థానభ్రంశం | 1197 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 82bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 113.8nm@4000rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ ఏఎంటి |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 16 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 37 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 160 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| షాక్ అబ్జార్బర్స్ టైప్ | gas type |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 15 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 15 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3815 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1680 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1520 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 260 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2450 (ఎంఎం) |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు only |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| బ్యాటరీ సేవర్ | అవును |
| ఆట ోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ only |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | వెనుక పార్శిల్ ట్రే |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 3.5 |
| అప్హోల్స్టరీ | ఫాబ్రిక్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెలుపలి వ ెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 175/60 ఆర్15 |
| టైర్ రకం | tubeless, రేడియల్ |
| వీల్ పరిమాణం | 15 ఇంచ్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 8 ఇంచ్ |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
హ్యుందాయ్ గ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- పెట్రోల్
- సిఎన్జి
- గ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ కార్పొరేట్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,51,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.14,30918 kmplమాన్యువల్
- గ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ స్పోర్ట్జ్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,83,500*ఈ ఏం ఐ: Rs.14,98718 kmplమాన్యువల్
- గ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ మాగ్నా ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,85,035*ఈ ఏం ఐ: Rs.15,36816 kmplఆటోమేటిక్
- గ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ స్పోర్ట్జ్ డిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,01,500*ఈ ఏం ఐ: Rs.15,70818 kmplమాన్యువల్
- గ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ స్పోర్ట్జ్ ఆప్షన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,08,500*ఈ ఏం ఐ: Rs.15,53218 kmplమాన్యువల్
- ఇటీవల ప్రారంభించబడిందిగ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ స్పోర్ట్జ్ vibe ఎడిషన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,09,400*ఈ ఏం ఐ: Rs.15,18318 kmplమాన్యువల్
- గ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ కార్పొరేట్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,12,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.15,60616 kmplఆటోమేటిక్
- గ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ స్పోర్ట్జ్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,35,500*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,09916 kmplఆటోమేటిక్
- ఇటీవల ప్రారంభించబడిందిగ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ ఆస్టా vibe ఎడిషన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,50,700*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,06518 kmplమాన్యువల్
- ఇటీవల ప్రారంభించబడిందిగ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ స ్పోర్ట్జ్ vibe ఎడిషన్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,61,400*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,27316 kmplఆటోమేటిక్
- గ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ స్పోర్ట్జ్ ఆప్షన్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,62,500*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,66916 kmplఆటోమేటిక్
- ఇటీవల ప్రారంభించబడిందిగ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ స్పోర్ట్జ్ ఆప్షన్ vibe ఎడిషన్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,73,400*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,53316 kmplఆటోమేటిక్
- గ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ ఆస్టా ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.8,02,600*ఈ ఏం ఐ: Rs.17,54016 kmplఆటోమేటిక్
- ఇటీవల ప్రారంభించబడిందిగ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ ఆస్టా vibe ఎడిషన్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.8,02,600*ఈ ఏం ఐ: Rs.17,15316 kmplఆటోమేటిక్
- గ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ మాగ్నా సిఎన్జిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,22,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.15,82527 Km/Kgమాన్యువల్
- గ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ స్పోర్ట్జ్ సిఎన్జిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,58,945*ఈ ఏం ఐ: Rs.17,03327 Km/Kgమాన్యువల్
- గ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ స్పోర్ట్జ్ డ్యుయో సిఎన్జిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,72,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,84927 Km/Kgమాన్యువల్
హ్యుందాయ్ గ్రాండ్ ఐ 10 నియోస్ వీడియోలు
9:212023 Maruti Swift వర్సెస్ Grand i10 Nios: Within Budget, Without Bounds2 సంవత్సరం క్రితం156.4K వీక్షణలుBy harsh