+ 26చిత్రాలు
+ 6రంగులు
టయోటా టైజర్ వి టర్బో
టైజర్ వి టర్బో అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 998 సిసి |
| పవర్ | 98.69 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 21.5 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- 360 డిగ్రీ కెమెరా
- వైర్లెస్ చార్జర్
- అధునాతన ఇంటర్నెట్ ఫీచర్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
టయోటా టైజర్ వి టర్బో తాజా నవీకరణలు
టయోటా టైజర్ వి టర్బోధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో టయోటా టైజర్ వి టర్బో ధర రూ 11.08 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
టయోటా టైజర్ వి టర్బో మైలేజ్ : ఇది 21.5 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
టయోటా టైజర్ వి టర్బోరంగులు: ఈ వేరియంట్ 9 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: సిల్వర్ను ఆకర్షించడం, కేఫ్ వైట్ విత్ మిడ్నైట్ బ్లాక్, గేమింగ్ గ్రే, లూసెంట్ ఆరెంజ్, స్పోర్టిన్ రెడ్ విత్ మిడ్నైట్ బ్లాక్, ఎంటైటింగ్ సిల్వర్ విత్ మిడ్నైట్ బ్లాక్, బ్లూయిష్ బ్లాక్, స్పోర్టిన్ రెడ్ and కేఫ్ వైట్.
టయోటా టైజర్ వి టర్బోఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 998 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 998 cc ఇంజిన్ 98.69bhp@5500rpm పవర్ మరియు 147.6nm@2000-4500rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
టయోటా టైజర్ వి టర్బో పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు మారుతి సుజుకి ఫ్రాంక్స్ ఆల్ఫా టర్బో డిటి, దీని ధర రూ.10.70 లక్షలు. టయోటా గ్లాంజా వి, దీని ధర రూ.9.12 లక్షలు మరియు టాటా నెక్సన్ క్రియేటివ్ ప్లస్ పిఎస్ dt, దీని ధర రూ.11.25 లక్షలు.
టైజర్ వి టర్బో స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:టయోటా టైజర్ వి టర్బో అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
టైజర్ వి టర్బో మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, వీల్ కవర్లు కలిగి ఉంది.టయోటా టైజర్ వి టర్బో ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.11,08,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,10,800 |
| భీమా | Rs.46,734 |
| ఇతరులు | Rs.11,080 |
| ఆప్షనల్ | Rs.49,600 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.13,26,214 |
టైజర్ వి టర్బో స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.0l k-series టర్బో |
| స్థానభ్రంశం | 998 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 98.69bhp@5500rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 147.6nm@2000-4500rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| రిజనరేటివ్ బ్రేకింగ్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 21.5 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 37 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస ్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 4.9 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 16 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 16 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3995 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1765 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1550 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 308 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2520 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1015-1030 kg |
| స్థూల బరువు | 1480 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| రియల్ టైమ్ వెహికల్ ట్రాకింగ్ | అవును |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అందుబాటులో లేదు |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ only |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | వెనుక పార్శిల్ ట్రే |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 4.2 ఇంచ్ |
| అప్హోల్స్టరీ | ఫాబ్రిక్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered,powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 195/60 r16 |
| టైర్ రకం | ట్యూబ్లెస్ & రేడియల్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | డ్రైవర్ విండో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| హెడ్స్-అప్ డిస్ప్లే (hud) | అవును |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 9 ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| ట్వీటర్లు | 2 |
| అదనపు లక్షణాలు | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో & ఆపిల్ కార్ ప్లే (wireless) |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| unauthorised vehicle entry | అవును |
| రిమోట్ వాహన స్థితి తనిఖీ | అవును |
| ఇ-కాల్ & ఐ-కాల్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఓవర్ ది ఎయిర్ (ఓటిఏ) అప్డేట్లు | అవును |
| గూగుల్ / అలెక్సా కనెక్టివిటీ | అవును |
| over speedin g alert | అవును |
| tow away alert | అవును |
| smartwatch app | అవును |
| వాలెట్ మోడ్ | అవును |
| రిమోట్ ఏసి ఆన్/ఆఫ్ | అవును |
| రిమోట్ డోర్ లాక్/అన్లాక్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

