+ 12చిత్రాలు
+ 1రంగు
టాటా యోధా పికప్ సిబ్బంది క్యాబిన్
యోధా పికప్ సిబ్బంది క్యాబిన్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 2956 సిసి |
| పవర్ | 85 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| మైలేజీ | 13 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Diesel |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 2, 4 |
టాటా యోధా పికప్ సిబ్బంది క్యాబిన్ తాజా నవీకరణలు
టాటా యోధా పికప్ సిబ్బంది క్యాబిన్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో టాటా యోధా పికప్ సిబ్బంది క్యాబిన్ ధర రూ 7.09 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
టాటా యోధా పికప్ సిబ్బంది క్యాబిన్రంగులు: ఈ వేరియంట్ 1 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: వైట్.
టాటా యోధా పికప్ సిబ్బంది క్యాబిన్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 2956 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 2956 cc ఇంజిన్ 85bhp@3000rpm పవర్ మరియు 250nm@1000-2000rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
టాటా యోధా పికప్ సిబ్బంది క్యాబిన్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు రెనాల్ట్ క్విడ్ 1.0 క్లైంబర్ డిటి, దీని ధర రూ.5.58 లక్షలు. మారుతి సుజుకి ఆల్టో కె విఎక్స్ఐ ఎస్-సిఎన్జి, దీని ధర రూ.5.32 లక్షలు మరియు మారుతి సుజుకి ఈకో 5 సీటర్ ఏసి సిఎన్జి, దీని ధర రూ.6.36 లక్షలు.
యోధా పికప్ సిబ్బంది క్యాబిన్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:టాటా యోధా పికప్ సిబ్బంది క్యాబిన్ అనేది 4 సీటర్ డీజిల్ కారు.
యోధా పికప్ సిబ్బంది క్యాబిన్ ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ కలిగి ఉంది.టాటా యోధా పికప్ సిబ్బంది క్యాబిన్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.7,09,348 |
| ఆర్టిఓ | Rs.62,067 |
| భీమా | Rs.56,577 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.8,27,992 |
యోధా పికప్ సిబ్బంది క్యాబిన్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | టాటా 4sp సి ఆర్ tcic |
| స్థానభ్రంశం | 2956 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 85bhp@3000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 250nm@1000-2000rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గ ేర్బాక్స్ | 5 స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఆర్ డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 45 లీటర్లు |
| డీజిల్ హైవే మైలేజ ్ | 15 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| స్టీరింగ్ type | పవర్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3150 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1860 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1810 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 4 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 210 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2825 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1443 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1930 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 2 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| టైర్ పరిమాణం | 215/75 r16 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ |
| వీల్ పరిమాణం | 16 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 1 |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
టాటా యోధా పి కప్ యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
టాటా యోధా పికప్ ఇలాంటి కార్లుతో సరిపోల్చండి
Rs.4.30 - 5.99 లక్షలు*
Rs.3.70 - 5.45 లక్షలు*
Rs.5.21 - 6.36 లక్షలు*
Rs.4.50 - 5 లక్షలు*
Rs.6 - 8.54 లక్షలు*

