+ 140చిత్రాలు
+ 5రంగులు
టాటా పంచ్ అడ్వంచర్ ఏఎంటి
పంచ్ అడ్వెంచర్ ఏఎంటి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1199 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 193 mm |
| పవర్ | 87 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- ఎయిర్ ప్యూరిఫైర్
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- 360 డిగ్రీ కెమెరా
- అధునాతన ఇంటర్నెట్ ఫీచర్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
టాటా పంచ్ అడ్వెంచర్ ఏఎంటి తాజా నవీకరణలు
టాటా పంచ్ అడ్వెంచర్ ఏఎంటిధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో టాటా పంచ్ అడ్వెంచర్ ఏఎంటి ధర రూ 8.20 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
టాటా పంచ్ అడ్వెంచర్ ఏఎంటిరంగులు: ఈ వేరియంట్ 6 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: కూర్గ్ clouds, ప్రిస్టిన్ వైట్, bengal rouge, cyantafic, caramel and డేటోనా గ్రే.
టాటా పంచ్ అడ్వెంచర్ ఏఎంటిఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1199 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1199 cc ఇంజిన్ 87bhp@6000rpm పవర్ మరియు 115nm@3250rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
టాటా పంచ్ అడ్వెంచర్ ఏఎంటి పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు టాటా నెక్సన్ స్మార్ట్ ప్లస్ ఏఎంటి, దీని ధర రూ.8.78 లక్షలు. హ్యుందాయ్ ఎక్స్టర్ hx4 ప్లస్ ఏఎంటి, దీని ధర రూ.8.06 లక్షలు మరియు మారుతి సుజుకి ఫ్రాంక్స్ డెల్టా ఏఎంటి, దీని ధర రూ.8.15 లక్షలు.
పంచ్ అడ్వెంచర్ ఏఎంటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:టాటా పంచ్ అడ్వెంచర్ ఏఎంటి అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
పంచ్ అడ్వెంచర్ ఏఎంటి మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్ కలిగి ఉంది.టాటా పంచ్ అడ్వెంచర్ ఏఎంటి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.8,19,990 |
| ఆర్టిఓ | Rs.57,399 |
| భీమా | Rs.42,932 |
| ఆప్షనల్ | Rs.27,800 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.9,48,121 |
పంచ్ అడ్వెంచర్ ఏ ఎంటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.2 ఎల్ revotron |
| స్థానభ్రంశం | 1199 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 87bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 115nm@3250rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 37 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3876 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1742 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1615 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 366 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 193 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2445 (ఎంఎం) |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు only |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఆటో మేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | integrated |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయి జ్ కంట్రోల్ | అవును |
| రియల్ టైమ్ వెహికల్ ట్రాకింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 2 |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| వాయిస్ అసిస్టెడ్ సన్రూఫ్ | కాదు |
| డ్రైవ్ మోడ్ రకాలు | ఇసిఒ | సిటీ |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అందుబాటులో లేదు |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 4 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అవును |
| అల్ లాయ్ వీల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| కార్నింగ్ ఫోగ్లాంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| రూఫ్ రైల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన ్ |
| సన్రూఫ్ | అందుబాటులో లేదు |
| పుడిల్ లాంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 185/70 ఆర్15 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్యూబ్లెస్ |
| వీల్ పరిమాణం | 15 ఇంచ్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 8 ఇంచ్ |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | వైర్లెస్ ఆండ్రాయిడ్ ఆటో & ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| బ్లైండ్ స్పాట్ మానిటర్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| లైవ్ లొకేషన్ | అందుబాటులో లేదు |
| రిమోట్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అందుబాటులో లేదు |
| unauthorised vehicle entry | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్ అలారం | అందుబాటులో లేదు |
| రిమోట్ వాహన స్థితి తనిఖీ | అందుబాటులో లేదు |
| puc expiry | అందుబాటులో లేదు |
| నావిగేషన్ with లైవ్ traffic | అందుబాటులో లేదు |
| ఇ-కాల్ & ఐ-కాల్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఓవర్ ది ఎయిర్ (ఓటిఏ) అప్డేట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| గూగుల్ / అలెక్సా కనెక్టివిటీ | అందుబాటులో లేదు |
| crash notification | అందుబాటులో లేదు |
| ఎస్ఓఎస్ బటన్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఆర్ఎస్ఏ | అందుబాటులో లేదు |
| over speedin g alert | అందుబాటులో లేదు |
| in కారు రిమోట్ control app | అందుబాటులో లేదు |
| రిమోట్ డోర్ లాక్/అన్లాక్ | అందుబాటులో లేదు |
| రిమోట్ వెహికల్ ఇగ్నిషన్ స్టార్ట్/స్టాప్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ ధేశాలు | |

