+ 87చిత్రాలు
స్కోడా కుషాక్ 1.0లీటర్ సిగ్నేచర్
కుషాక్ 1.0లీటర్ సిగ్నేచర్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 999 సిసి |
| పవర్ | 114 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 19.66 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- యాంబియంట్ లైటింగ్
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- ఎయిర్ ప్యూరిఫైర్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- సన్రూఫ్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
స్కోడా కుషాక్ 1.0లీటర్ సిగ్నేచర్ తాజా నవీకరణలు
స్కోడా కుషాక్ 1.0లీటర్ సిగ్నేచర్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో స్కోడా కుషాక్ 1.0లీటర్ సిగ్నేచర్ ధర రూ 14.59 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
స్కోడా కుషాక్ 1.0లీటర్ సిగ్నేచర్ మైలేజ్ : ఇది 19.66 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
స్కోడా కుషాక్ 1.0లీటర్ సిగ్నేచర్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 999 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 999 cc ఇంజిన్ 114bhp@5000-5500rpm పవర్ మరియు 178nm@1750-4000rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
స్కోడా కుషాక్ 1.0లీటర్ సిగ్నేచర్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు స్కోడా కైలాక్ ప్రెస్టిజ్ ప్లస్, దీని ధర రూ.11.99 లక్షలు. వోక్స్వాగన్ టైగన్ జిటి లైన్, దీని ధర రూ.14.60 లక్షలు మరియు హ్యుందాయ్ క్రెటా s(o) knight summer ఎడిషన్, దీని ధర రూ.14.38 లక్షలు.
కుషాక్ 1.0లీటర్ సిగ్నేచర్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:స్కోడా కుషాక్ 1.0లీటర్ సిగ్నేచర్ అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
కుషాక్ 1.0లీటర్ సిగ్నేచర్ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్ కలిగి ఉంది.స్కోడా కుషాక్ 1.0లీటర్ సిగ్నేచర్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.14,59,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,45,900 |
| భీమా | Rs.59,038 |
| ఇతరులు | Rs.14,590 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.16,78,528 |
కుషాక్ 1.0లీటర్ సిగ్నేచర్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.0 టిఎస్ఐ పెట్రోల్ |
| స్థానభ్రంశం | 999 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 114bhp@5000-5500rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 178nm@1750-4000rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రా న్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 19.66 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 50 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 17 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 17 ఇంచ్ |
| బూట్ స్పేస్ వెనుక సీటు folding | 1405 లీటర్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4229 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1760 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1612 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 385 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ (లాడెన్) | 155 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2651 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1232-1265 kg |
| స్థూల బరువు | 1650 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| ప వర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు & reach |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర ్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | వెనుక పార్శిల్ షెల్ఫ్ |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అవును |
| లైటింగ్ | యాంబియంట్ లైట్ |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 8 |
| అప్హోల్స్టరీ | ఫాబ్రిక్ |
| యాంబియంట్ లైట్ రంగు (numbers) | 2 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| క్రోమ్ గ్రిల్ | అందుబాటులో లేదు |
| కార్నింగ్ ఫోగ్లాంప్స్ | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట ్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| సన్రూఫ్ | సింగిల్ పేన్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 205/55 r17 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్యూబ్లెస్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అందుబాటులో లేదు |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| మోకాలి ఎయిర్బ్యాగ్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆట ో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ భద్రతా రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ చైల్డ్ సేఫ్టీ రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| వై - ఫై కనెక్టివిటీ | అందుబాటులో లేదు |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 10.1 ఇంచ్ |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 6 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | వైర్లెస్ ఆండ్రాయిడ్ ఆటో & ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| inbuilt assistant | అవును |
| నావిగేషన్ with లైవ్ traffic | అవును |
| ఇ-కాల్ & ఐ-కాల్ | అవును |
| గూగుల్ / అలెక్సా కనెక్టివిటీ | అవును |
| ఇన్బిల్ట్ యాప్స్ | ai assistant powered by goo బెంజ్ cloud |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
స్కోడా కుషాక్ యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- కుషాక్ 1.0లీటర్ క్లాసిక్ ప్లస్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.10,69,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.23,45319.66 kmplమాన్యువల్
- కుషాక్ 1.0లీటర్ క్లాసిక్ ప్లస్ ఎటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.12,69,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.27,81019.09 kmplఆటోమేటిక్
- కుషాక్ 1.0లీటర్ స్పోర్ట్లైన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.14,74,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.32,26719.76 kmplమాన్యువల్
- కుషాక్ 1.0లీటర్ సిగ్నేచర్ ఏటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.15,59,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.34,13519.09 kmplఆటోమేటిక్
- కుషాక్ 1.0లీటర్ స్పోర్ట్లైన్ ఏటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.15,74,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.34,45619.09 kmplఆటోమేటిక్
- కుషాక్ 1.0లీటర్ ప్రెస్టీజ్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.16,79,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.36,74519.66 kmplమాన్యువల్
- కుషాక్ 1.0లీటర్ ప్రెస్టీజ్ ఏటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.17,59,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.38,49219.09 kmplఆటోమేటిక్
- కుషాక్ 1.0లీటర్ మోంటే కార్లో ఏటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.17,89,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.39,13419.09 kmplఆటోమేటిక్
- కుషాక్ 1.5లీటర్ ప్రెస్టీజ్ డిఎస్జిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.18,79,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.41,25318.72 kmplఆటోమేటిక్
- కుషాక్ 1.5లీటర్ మోంటే కార్లో డిఎస్జిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.18,99,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.41,69518.72 kmplఆటోమేటిక్
