+ 20చిత్రాలు
+ 12రంగులు
పోర్స్చే 911 కారెరా 4 జిటిఎస్
911 కారెరా 4 జిటిఎస్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 3996 సిసి |
| పవర్ | 533 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| టాప్ స్పీడ్ | 293 కెఎంపిహెచ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఆర్ డబ్ల్యూడి |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- 360 డిగ్రీ కెమెరా
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
పోర్స్చే 911 కారెరా 4 జిటిఎస్ తాజా నవీకరణలు
పోర్స్చే 911 కారెరా 4 జిటిఎస్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో పోర్స్చే 911 కారెరా 4 జిటిఎస్ ధర రూ 2.78 సి ఆర్ (ఎక్స్-షోరూమ్).
పోర్స్చే 911 కారెరా 4 జిటిఎస్రంగులు: ఈ వేరియంట్ 12 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: జెట్ బ్లాక్ మెటాలిక్, కార్మైన్ రెడ్, వైట్, ప్రోవెన్స్, గార్డ్స్ రెడ్, జిటి సిల్వర్ మెటాలిక్, cartagena పసుపు metallic, బ్లాక్, ఐస్ గ్రే మెటాలిక్, vanadium గ్రే మెటాలిక్, lugano బ్లూ and జెంటియన్ బ్లూ మెటాలిక్.
పోర్స్చే 911 కారెరా 4 జిటిఎస్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 3996 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 3996 cc ఇంజిన్ 533bhp@6500rpm పవర్ మరియు 610nm@6300rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
పోర్స్చే 911 కారెరా 4 జిటిఎస్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు ఫెరారీ రోమా కూపే వి8, దీని ధర రూ.3.76 సి ఆర్. టయోటా ల్యాండ్ క్రూయిజర్ 300 gr-s, దీని ధర రూ.2.25 సి ఆర్ మరియు రేంజ్ రోవర్ 3.0 లీ ఎల్డబ్ల్యూబి ఆటోబయోగ్రఫీ, దీని ధర రూ.2.57 సి ఆర్.
911 కారెరా 4 జిటిఎస్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:పోర్స్చే 911 కారెరా 4 జిటిఎస్ అనేది 4 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
911 కారెరా 4 జిటిఎస్ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం, ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక, వెనుక పవర్ విండోస్ కలిగి ఉంది.పోర్స్చే 911 కారెరా 4 జిటిఎస్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.2,77,59,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.27,75,900 |
| భీమా | Rs.10,99,676 |
| ఇతరులు | Rs.2,77,590 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.3,19,12,166 |
911 కారెరా 4 జ ిటిఎస్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 4.0 ఎల్ 6-cylinder |
| స్థానభ్రంశం | 3996 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 533bhp@6500rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 610nm@6300rpm |
| no. of cylinders | 6 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| వాల్వ్ కాన్ఫిగరేషన్ | డిఓహెచ్సి |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 8-speed |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఆర్ డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ wltp | 10.64 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 64 లీటర్లు |
| పెట్రోల్ హైవే మైలేజ్ | 11.1 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 293 కెఎంపిహెచ్ |
| డ్రాగ్ గుణకం | 0.29 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 10.5 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| త్వరణం | 3.0 ఎస్ |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 3.0 ఎస్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4572 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1900 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1322 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 132 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 4 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 100 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2740 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1580 kg |
| స్థూల బరువు | 1450 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 2 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| రిమోట్ ట్రంక్ ఓపెనర్ | అవును |
| రిమోట్ ఫ్యూయల్ లిడ్ ఓపెనర్ | అవును |
| తక్కువ ఇంధన హెచ్చరిక లైట్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అందుబాటులో లేదు |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| lumbar support | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నావిగేషన్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | అందుబాటులో లేదు |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | అందుబాటులో లేదు |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ |
| central కన్సోల్ armrest | అవును |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక కర్టెన్ | అందుబాటులో ల ేదు |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అందుబాటులో లేదు |
| బ్యాటరీ సేవర్ | అందుబాటులో లేదు |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 5 |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ మల్టీ-ట్రిప్ మీటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| లెదర్ సీట్లు | అవును |
| ఫాబ్రిక్ అప్హోల్స్టరీ | అందుబాటులో లేదు |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లాక్ | అవును |
| బయట ఉష్ణోగ్రత డిస్ప్లే | అందుబాటులో లేదు |
| సిగరెట్ లైటర్ | అవును |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డ్రైవింగ్ ఎక్స్పీరియన్స్ కంట్రోల్ ఎకో | అవును |
| వెనుక భాగంలో ఫోల్డింగ్ టేబుల్ | అందుబాటులో లేదు |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక | అందుబాటులో లేదు |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక విండో వాషర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| పవర్ యాంటెన్నా | అందుబాటులో లేదు |
| టిన్టెడ్ గ్లాస్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రూఫ్ క్యారియర్ | అందుబాటు లో లేదు |
| సైడ్ స్టెప్పర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అందుబాటులో లేదు |
| క్రోమ్ గ్రిల్ | అందుబాటులో లేదు |
| క్రోమ్ గార్నిష్ | అందుబాటులో లేదు |
| స్మోక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| రూఫ్ రైల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ట్రంక్ ఓపెనర్ | స్మార్ట్ |
| సన్ రూఫ్ | అవును |
| టైర్ పరిమాణం | 235/40 zr19 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ |
| వీల్ పరిమాణం | 19 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 4 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| జినాన్ హెడ్ల్యాంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| మోకాలి ఎయిర్బ్యాగ్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| హెడ్స్-అప్ డిస్ప్లే (hud) | అందుబాటులో లేదు |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అవును |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఆడియో సిస్టమ్ రిమోట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| యుఎస్బి & సహాయక ఇన్పుట్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| వై - ఫై కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 10.9 |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| internal నిల్వ | అందుబాటులో లేదు |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 12 |
| రేర్ ఎంటర్టైన్మెంట్ సిస్టమ్ | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| బ్లైండ్ స్పాట్ మానిటర్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

