+ 24చిత్రాలు
+ 7రంగులు
మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ ఎల్ఎక్స్ఐ
వాగన్ ఆర్ ఎల్ఎక్స్ఐ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 998 సిసి |
| పవర్ | 65.71 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| మైలేజీ | 24.35 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| బూట్ స్పేస్ | 341 Litres |
- సెంట్రల్ లాకింగ్
- ఎయిర్ కండిషనర్
- పవర్ విండోస్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ ఎల్ఎక్స్ఐ తాజా నవీకరణలు
మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ ఎల్ఎక్స్ఐధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ ఎల్ఎక్స్ఐ ధర రూ 4.99 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ ఎల్ఎక్స్ఐ మైలేజ్ : ఇది 24.35 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ ఎల్ఎక్స్ఐరంగులు: ఈ వేరియంట్ 9 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: పెర్ల్ మెటాలిక్ నట్మగ్ బ్రౌన్, పెర్ల్ metallic అందమైన ఎరుపు, లోహ సిల్కీ వెండి, పెర్ల్ బ్లూయిష్ బ్లాక్ mettalic with మాగ్మా గ్రే, సాలిడ్ వైట్, పెర్ల్ metallic పూల్సిదే బ్లూ, పెర్ల్ బ్లూయిష్ బ్లాక్ metallic with అందమైన ఎరుపు, పెర్ల్ బ్లూయిష్ బ్లాక్ and లోహ మాగ్మా గ్రే.
మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ ఎల్ఎక్స్ఐఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 998 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 998 cc ఇంజిన్ 65.71bhp@5500rpm పవర్ మరియు 89nm@3500rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ ఎల్ఎక్స్ఐ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు మారుతి సుజుకి సెలెరియో విఎక్స్ఐ, దీని ధర రూ.5.16 లక్షలు. టాటా పంచ్ స్మార్ట్, దీని ధర రూ.5.65 లక్షలు మరియు మారుతి సుజుకి స్విఫ్ట్ ఎల్ఎక్స్ఐ, దీని ధర రూ.5.79 లక్షలు.
వాగన్ ఆర్ ఎల్ఎక్స్ఐ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ ఎల్ఎక్స్ఐ అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
వాగన్ ఆర్ ఎల్ఎక్స్ఐ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ కలిగి ఉంది.మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ ఎల్ఎక్స్ఐ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.4,98,900 |
| ఆర్టిఓ | Rs.21,756 |
| భీమా | Rs.23,829 |
| ఇతరులు | Rs.6,985 |
| ఆప్షనల్ | Rs.6,300 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.5,57,770 |
వాగన్ ఆర్ ఎల్ఎక్స్ఐ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | k10c |
| స్థానభ్రంశం | 998 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 65.71bhp@5500rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 89nm@3500rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 24.35 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 32 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| టర్ నింగ్ రేడియస్ | 4.7 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3655 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1620 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1675 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 341 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2435 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 810 kg |
| స్థూల బరువు | 1340 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| reported గ్రౌండ్ క్లి యరెన్స్ (unladen) | 165 (ఎంఎం) |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అందుబాటులో లేదు |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | అందుబాటులో లేదు |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అందుబాటులో లేదు |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | అవును |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ only |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక విండో వాషర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వీల్ కవర్లు | అవును |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యాంటెన్నా | రూఫ్ యాంటెన్నా |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | మాన్యువల్ |
| టైర్ పరిమాణం | 155/80 r13 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ & ట్యూబ్లెస్ |
| వీల్ పరిమాణం | 13 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అందుబాటులో లేదు |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అందుబాటులో లేదు |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అందుబాటులో లేదు |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అందుబాటులో లేదు |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ భద్రతా రేటింగ్ | 1 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

