+ 17చిత్రాలు
+ 10రంగులు
Maruti Suzuki Ign ఐఎస్ సిగ్మా
ఇగ్నిస్ సిగ్మా అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1197 సిసి |
| పవర్ | 81.80 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| మైలేజీ | 20.89 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| బూట్ స్పేస్ | 260 Litres |
- ఎయిర్ కండిషనర్
- పవర్ విండోస్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మారుతి సుజుకి ఇగ్నిస్ సిగ్మా తాజా నవీకరణలు
మారుతి సుజుకి ఇగ్నిస్ సిగ్మాధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మారుతి సుజుకి ఇగ్నిస్ సిగ్మా ధర రూ 5.35 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
మారుతి సుజుకి ఇగ్నిస్ సిగ్మా మైలేజ్ : ఇది 20.89 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
మారుతి సుజుకి ఇగ్నిస్ సిగ్మారంగులు: ఈ వేరియంట్ 10 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: బ్లాక్ రూఫ్ తో నెక్సా బ్లూ, మెరుస్తున్న గ్రే, పెర్ల్ ఆర్కిటిక్ వైట్, బ్లాక్ రూఫ్ తో లూసెంట్ ఆరెంజ్, సిల్వర్ రూఫ్ తో నెక్సా బ్లూ, లూసెంట్ ఆరెంజ్, సిల్కీ వెండి, బ్లూయిష్ బ్లాక్, మణి నీలం and నెక్సా బ్లూ.
మారుతి సుజుకి ఇగ్నిస్ సిగ్మాఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1197 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1197 cc ఇంజిన్ 81.80bhp@6000rpm పవర్ మరియు 113nm@4200rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మారుతి సుజుకి ఇగ్నిస్ సిగ్మా పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ విఎక్స్ఐ, దీని ధర రూ.5.52 లక్షలు. మారుతి సుజుకి స్విఫ్ట్ ఎల్ఎక్స్ఐ, దీని ధర రూ.5.79 లక్షలు మరియు టాటా పంచ్ స్మార్ట్, దీని ధర రూ.5.65 లక్షలు.
ఇగ్నిస్ సిగ్మా స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మారుతి సుజుకి ఇగ్నిస్ సిగ్మా అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
ఇగ్నిస్ సిగ్మా మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, వీల్ కవర్లు కలిగి ఉంది.మారుతి సుజుకి ఇగ్నిస్ సిగ్మా ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.5,35,100 |
| ఆర్టిఓ | Rs.29,310 |
| భీమా | Rs.30,536 |
| ఇతరులు | Rs.2,300 |
| ఆప్షనల్ | Rs.34,184 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.6,31,430 |
ఇగ్నిస్ సిగ్మా స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | vvt |
| స్థానభ్రంశం | 1197 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 81.80bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 113nm@4200rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ ఏఐ | 20.89 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 32 లీటర్లు |
| పెట్రోల్ హైవే మైలేజ్ | 2 3 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 4.7 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3700 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1690 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1595 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 260 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2435 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 840-865 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వానిటీ మిర్రర్ | అందుబాటులో లేదు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | బెంచ్ ఫోల్డింగ్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అందుబాటులో లేదు |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అందుబాటులో లేదు |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ only |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ only |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అందుబాటులో లేదు |
| అప్హోల్స్టరీ | ఫాబ్రిక్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాగ్ లైట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| పుడిల్ లాంప్స్ | అవును |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | మాన్యువల్ |
| టైర్ పరిమాణం | 175/65 ఆర్15 |
| టైర్ రకం | tubeless, రేడియల్ |
| వీల్ పరిమాణం | 15 ఇంచ్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 2 |
| డ ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | అందుబాటులో లేదు |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ భద్రతా రేటింగ్ | 1 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అందుబాటులో లేదు |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అందుబాటులో లేదు |
| టచ్స్క్రీన్ | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| స్పీకర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| ఇ-కాల్ & ఐ-కాల్ | అందుబాటులో లేదు |
| over speedin g alert | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
మారుతి సుజుకి ఇగ్నిస్ యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- ఇగ్నిస్ డెల్టా డ్యూయల్ టోన్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,29,500*ఈ ఏం ఐ: Rs.14,12720.89 kmplఆటోమేటిక్
- ఇగ్నిస్ జీటా డ్యూయల్ టోన్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,95,200*ఈ ఏం ఐ: Rs.15,79020.89 kmplఆటోమేటిక్

