+ 11చిత్రాలు
+ 2రంగులు
Maruti Suzuki Eeco Car గో ఎస్టిడి
ఈకో కార్గో ఎస్టిడి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1197 సిసి |
| పవర్ | 79.65 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| మైలేజీ | 20.2 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 2 |
మారుతి సుజుకి ఈకో కార్గో ఎస్టిడి తాజా నవీకరణలు
మారుతి సుజుకి ఈకో కార్గో ఎస్టిడిధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మారుతి సుజుకి ఈకో కార్గో ఎస్టిడి ధర రూ 5.39 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
మారుతి సుజుకి ఈకో కార్గో ఎస్టిడి మైలేజ్ : ఇది 20.2 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
మారుతి సుజుకి ఈకో కార్గో ఎస్టిడిరంగులు: ఈ వేరియంట్ 2 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: సిల్కీ వెండి and సాలిడ్ వైట్.
మారుతి సుజుకి ఈకో కార్గో ఎస్టిడిఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1197 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1197 cc ఇంజిన్ 79.65bhp@6000rpm పవర్ మరియు 104.4nm@3000rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మారుతి సుజుకి ఈకో కార్గో ఎస్టిడి పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు మారుతి సుజుకి ఆల్టో టూర్ హెచ్1 పెట్రోల్, దీని ధర రూ.4 లక్షలు. మారుతి సుజుకి ఆల్టో కె విఎక్స్ఐ ప్లస్, దీని ధర రూ.5 లక్షలు మరియు మారుతి సుజుకి ఎస్-ప్రెస్సో విఎక్స్ఐ ప్లస్, దీని ధర రూ.4.80 లక్షలు.
ఈకో కార్గో ఎస్టిడి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మారుతి సుజుకి ఈకో కార్గో ఎస్టిడి అనేది 2 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
ఈకో కార్గో ఎస్టిడి వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, ఎయిర్ కండిషనర్ కలిగి ఉంది.మారుతి సుజుకి ఈకో కార్గో ఎస్టిడి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.5,38,800 |
| ఆర్టిఓ | Rs.21,552 |
| భీమా | Rs.32,584 |
| ఆప్షనల్ | Rs.18,500 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.6,11,436 |
ఈకో కార్గో ఎస్టిడి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | k12n |
| స్థానభ్రంశం | 1197 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 79.65bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 104.4nm@3000rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5 speed5-speed |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఆర్ డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 20.2 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాం క్ సామర్థ్యం | 32 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 146 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 4.5 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3675 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1475 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1825 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 540 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 2 |
| వీల్ బేస్ | 2750 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1520 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1290 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 915 kg |
| స్థూల బరువు | 1540 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| reported గ్ర ౌండ్ క్లియరెన్స్ (unladen) | 160 (ఎంఎం) |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అందుబాటులో లేదు |
| హీటర్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| అదనపు లక్షణాలు | integrated headrests - ఫ్రంట్ row, రెక్లైనింగ్ ఫ్రంట్ సీట్, two స్పీడ్ విండ్ షీల్డ్ wipers, sliding డ్రైవర్ సీటు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| ఎలక్ట్రానిక్ మల్టీ-ట్రిప్ మీటర్ | అవును |
| ఫాబ్రిక్ అప్హోల్స్టరీ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | అంబర్ స్పీడోమీటర్ illumination color, digital meter cluster, ఆడియో 1 దిన్ బాక్స్ + కవర్, రెండు వైపులా సన్వైజర్, co-driver assist grip, మోల్డెడ్ రూఫ్ లైనింగ్, కొత్త అంతర్గత color, కొత్త రంగు సీట్లు matching అంతర్గత color, ఫ్రంట్ క్యాబిన్ లాంప్, రేర్ క్యాబిన్ lamp, flat కార్గో bed, floor carpet(front) |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అవును |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| టైర్ పరిమాణం | 155 r13 |
| టైర్ రకం | ట్యూబ్లెస్ |
| వీల్ పరిమాణం | 13 ఇంచ్ |
| అదనపు లక్షణాలు | వీల్ centre cap, ఫ్రంట్ మడ్ ఫ్లాప్స్, decal badging, covered కార్గో cabin, door lock(driver మరియు back door), lockable ఫ్యూయల్ cap(petrol) |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 1 |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ |

