+ 17చిత్రాలు
+ 2రంగులు
Maruti Suzuki Cele రియో జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్
సెలెరియో జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 998 సిసి |
| పవర్ | 67.77 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| మైలేజీ | 24.97 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| బూట్ స్పేస్ | 313 Litres |
- ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్
- ఆండ్రాయిడ్ ఆటో/ఆపిల్ కార్ప్లే
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మారుతి సుజుకి సెలెరియో జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ తాజా నవీకరణలు
మారుతి సుజుకి సెలెరియో జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మారుతి సుజుకి సెలెరియో జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ధర రూ 6.28 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
మారుతి సుజుకి సెలెరియో జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ మైలేజ్ : ఇది 24.97 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
మారుతి సుజుకి సెలెరియో జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్రంగులు: ఈ వేరియంట్ 7 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: లోహ గ్లిస్టెనింగ్ గ్రే, ఘన అగ్ని ఎరుపు, పెర్ల్ ఆర్కిటిక్ వైట్, పెర్ల్ కెఫిన్ బ్రౌన్, లోహ సిల్కీ వెండి, పెర్ల్ బ్లూయిష్ బ్లాక్ and మెటాలిక్ స్పీడీ బ్లూ.
మారుతి సుజుకి సెలెరియో జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 998 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 998 cc ఇంజిన్ 67.77bhp@5600rpm పవర్ మరియు 91.1nm@3400rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మారుతి సుజుకి సెలెరియో జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్, దీని ధర రూ.6.39 లక్షలు. మారుతి సుజుకి ఆల్టో కె విఎక్స్ఐ ప్లస్, దీని ధర రూ.5 లక్షలు మరియు మారుతి సుజుకి స్విఫ్ట్ విఎక్స్ఐ, దీని ధర రూ.6.59 లక్షలు.
సెలెరియో జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మారుతి సుజుకి సెలెరియో జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
సెలెరియో జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ కలిగి ఉంది.మారుతి సుజుకి సెలెరియో జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.6,27,900 |
| ఆర్టిఓ | Rs.45,753 |
| భీమా | Rs.32,074 |
| ఇతరులు | Rs.6,985 |
| ఆప్షనల్ | Rs.7,000 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.7,19,712 |
సెలెరియో జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | k10c |
| స్థానభ్రంశం | 998 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 67.77bhp@5600rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 91.1nm@3400rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏ ఆర్ఏఐ | 24.9 7 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 32 లీటర్లు |
| పెట్రోల్ హైవే మైలేజ్ | 26 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 15 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 15 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3695 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1655 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1555 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 313 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2435 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 820 kg |
| స్థూల బరువు | 1260 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | అవును |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | వెనుక పార్శిల్ షెల్ఫ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్ లు | అవును |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 175/60 ఆర్15 |
| టైర్ రకం | tubeless, రేడియల్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 1 ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | smartplay studio system with smartphone నావిగేషన్ మరియు voice command(android auto మరియు apple కారు ప్లే enabled |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
మారుతి సుజుకి సెలెరియో యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- పెట్రోల్
- సిఎన్జి
- సెలెరియో ఎల్ఎక్స్ఐప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.4,69,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.10,12925.24 kmplమాన్యువల్₹1,58,000 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- హీటర్తో కూడిన ఎయిర్ కండిషనర్
- ఇమ్మొబిలైజర్
- పవర్ స్టీరింగ్
- సెలెరియో విఎక్స్ఐప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.5,15,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.11,04525.24 kmplమాన్యువల్₹1,12,000 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- పవర్ విండోస్
- వెనుక సీటు (60:40 స్ప్లిట్)
- సెంట్రల్ లాకింగ్
- సెలెరియో జెడ్ఎక్స్ఐప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.5,70,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.12,15925.24 kmplమాన్యువల్₹57,000 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 4-స్పీకర్లతో ఆడియో సిస్టమ్
- డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్
- మల్టీఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్
- సెలెరియో జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,72,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.14,64626 kmplఆటోమేటిక్
- సెలెరియో విఎక్స్ఐ సిఎన్జిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.5,97,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.12,74534.43 Km/Kgమాన్యువల్
Maruti Suzuki Celerio ఇలాంటి కార్లుతో సరిపోల్చండి
Rs.4.99 - 6.95 లక్షలు*
Rs.3.70 - 5.45 లక్షలు*

