+ 52చిత్రాలు
+ 7రంగులు
మారుతి సుజుకి బాలెనో జీటా
బాలెనో జీటా అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1197 సిసి |
| పవర్ | 88.50 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| మైలేజీ | 22.35 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| బూట్ స్పేస్ | 318 Litres |
- ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- ఆండ్రాయిడ్ ఆటో/ఆపిల్ కార్ప్లే
- అధునాతన ఇంటర్నెట్ ఫీచర్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మారుతి సుజుకి బాలెనో జీటా తాజా నవీకరణలు
మారుతి సుజుకి బాలెనో జీటాధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మారుతి సుజుకి బాలెనో జీటా ధర రూ 7.70 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
మారుతి సుజుకి బాలెనో జీటా మైలేజ్ : ఇది 22.35 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
మారుతి సుజుకి బాలెనో జీటారంగులు: ఈ వేరియంట్ 7 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: పెర్ల్ ఆర్కిటిక్ వైట్, ఓపులెంట్ రెడ్, గ్రాండియర్ గ్రే, లక్స్ బీజ్, బ్లూయిష్ బ్లాక్, నెక్సా బ్లూ and స్ప్లెండిడ్ సిల్వర్.
మారుతి సుజుకి బాలెనో జీటాఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1197 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1197 cc ఇంజిన్ 88.50bhp@6000rpm పవర్ మరియు 113nm@4400rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మారుతి సుజుకి బాలెనో జీటా పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు మారుతి సుజుకి ఫ్రాంక్స్ డెల్టా, దీని ధర రూ.7.65 లక్షలు. టయోటా గ్లాంజా ఎస్, దీని ధర రూ.7.34 లక్షలు మరియు మారుతి సుజుకి స్విఫ్ట్ జెడ్ఎక్స్ఐ, దీని ధర రూ.7.53 లక్షలు.
బాలెనో జీటా స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మారుతి సుజుకి బాలెనో జీటా అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
బాలెనో జీటా మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, వీల్ కవర్లు కలిగి ఉంది.మారుతి సుజుకి బాలెనో జీటా ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.7,69,900 |
| ఆర్టిఓ | Rs.64,147 |
| భీమా | Rs.37,546 |
| ఇతరులు | Rs.2,300 |
| ఆప్షనల్ | Rs.41,156 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.9,15,049 |
బాలెనో జీటా స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.2 ఎల్ k సిరీస్ ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 1197 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 88.50bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 113nm@4400rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 22.35 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 37 లీటర్లు |
| పెట్రోల్ హైవే మైలేజ్ | 24 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 180 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 4.85 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 16 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 16 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3990 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1745 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1500 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 318 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2520 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 925-955 kg |
| స్థూల బరువు | 1410 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదించబడిన బూట్ స్పేస్ | 318 లీటర్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| ఆక్టివ్ నాయిస్ కాన్సలాటిన్ | అందుబాటులో లేదు |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| రియల్ టైమ్ వెహికల్ ట్రాకింగ్ | అవును |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అందుబాటులో లేదు |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| వెనుక కర్టెన్ | అందుబాటులో లేదు |
| బ్యాటరీ సేవర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ light | అవును |
| రియర్ విండో సన్బ్లైండ్ | కాదు |
| రేర్ windscreen sunblind | కాదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| సిగరెట్ లైటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| అదనపు లక్షణాలు | వెనుక పార్శిల్ షెల్ఫ్ |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 4.2 |
| అప్హోల్స్టరీ | ఫాబ్రిక్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| హెడ్ల్యాంప్ వాషెర్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| రూఫ్ క్యారియర్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ స్టెప్పర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| క్రోమ్ గ్రిల్ | అవును |
| స్మోక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| రూఫ్ రైల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాగ్ లైట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| సన్రూఫ్ | అందుబాటులో లేదు |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| heated outside రేర్ వ్యూ మిర్రర్ | అందుబాటులో లేదు |
| పుడిల్ లాంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 195/55 r16 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్యూబ్లెస్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట ్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అందుబాటులో లేదు |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| మోకాలి ఎయిర్బ్యాగ్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| హెడ్స్-అప్ డిస్ప్లే (hud) | అందుబాటులో లేదు |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| blind spot camera | అందుబాటులో లేదు |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అందుబాటులో లేదు |
| bharat ncap భద్రత రేటింగ్ | 4 స్టార్ |
| bharat ncap child భద్రత రేటింగ్ | 3 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 7 ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్ల ే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| ట్వీటర్లు | 2 |
| అదనపు లక్షణాలు | smartplay pro, వైర్లెస్ ఆండ్రాయిడ్ ఆటో & ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| ఫార్వర్డ్ కొలిజన్ వార్నింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ ఎమర్జెన్సీ బ్రేకింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| oncomin g lane mitigation | అందుబాటులో లేదు |
| స్పీడ్ assist system | అందుబాటులో లేదు |
| traffic sign recognition | అందుబాటులో లేదు |
| బ్లైండ్ స్పాట్ కొలిషన్ అవాయిడెన్స్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| లేన్ డిపార్చర్ వార్నింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| లేన్ కీప్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| lane departure prevention assist | అందుబాటులో లేదు |
| road departure mitigation system | అందుబాటులో లేదు |
| డ్రైవర్ అటెన్షన్ హెచ్చరిక | అందుబాటులో లేదు |
| అడాప్టివ్ క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| లీడింగ్ వెహికల్ డిపార్చర్ అలర్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| అడాప్టివ్ హై బీమ్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| రియర్ క్రాస్ ట్రాఫిక్ అలర్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| రియర్ క్రాస్ ట్రాఫిక్ కొలిజన్-అవాయిడెన్స్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| బ్లైండ్ స్పాట్ మానిటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| Autonomous Parking | |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| లైవ్ లొకేషన్ | అవును |
| రిమోట్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| unauthorised vehicle entry | అవును |
| puc expiry | అందుబాటులో లేదు |
| భీమా expiry | అందుబాటులో లేదు |
| e-manual | అందుబాటులో లేదు |
| digital కారు కీ | అందుబాటులో లేదు |
| inbuilt assistant | అందుబాటులో లేదు |
| యాప్ నుండి వాహనానికి పిఓఐ ని పంపండి | అవును |
| లైవ్ వెదర్ | అవును |
| ఇ-కాల్ & ఐ-కాల్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఓవర్ ది ఎయిర్ (ఓటిఏ) అప్డేట్లు | అవును |
| over speedin g alert | అవును |
| tow away alert | అవును |
| smartwatch app | అవును |
| వాలెట్ మోడ్ | అవును |
| రిమోట్ డోర్ లాక్/అన్లాక్ | అవును |
| రిమోట్ వెహికల్ ఇగ్నిషన్ స్టార్ట్/స్టాప్ | అందుబాటులో లేదు |
| రిమోట్ బూట్ open | అందుబాటులో లేదు |
| ఎస్ ఓ ఎస్ / ఎమర్జెన్సీ అసిస్టెన్స్ | అవును |
| జియో-ఫెన్స్ అలెర్ట్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

