+ 43చిత్రాలు
+ 5రంగులు
మహీంద్రా థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ Hard Top Diesel RWD
10 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.11.81 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
మహ ీంద్రా థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ హార్డ్ టాప్ డీజిల్ ఆర్డబ్ల్యూడి has been discontinued.
థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ హార్డ్ టాప్ డీజిల్ ఆర్డబ్ల్యూడి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1497 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 226 mm |
| పవర్ | 116.93 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| డ్రైవ్ టైప్ | RWD |
| మైలేజీ | 9 kmpl |
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మహీంద్రా థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ హార్డ్ టాప్ డీజిల్ ఆర్డబ్ల్యూడి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.11,80,600 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,47,575 |
| భీమా | Rs.56,204 |
| ఇతరులు | Rs.11,806 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.13,96,185 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.26,567/నెల
డీజిల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ హార్డ్ టాప్ డీజిల్ ఆర్డబ్ల్యూడి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | d117 సిఆర్డిఈ |
| స్థానభ్రంశం | 1497 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 116.93bhp@3500rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 300nm@1750-2500rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఆర్ డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 45 లీటర్లు |
| డీజిల్ హైవే మైలేజ్ | 11 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

