+ 43చిత్రాలు
+ 5రంగులు
మహీంద్రా థార్ 2020-2025 AX Opt Convert Top Diesel
1 సమీక్షరేట్ & విన్ ₹1000
Rs.14.99 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
మహీంద్రా థార్ 2020-2025 ఏఎక్స్ ఆప్ట్ కన్వర్ట్ టాప్ డీజిల్ has been discontinued.
థార్ 2020-2025 ఏఎక్స్ ఆప్ట్ కన్వర్ట్ టాప్ డీజిల్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 2184 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 226 mm |
| పవర్ | 130.07 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 4 |
| డ్రైవ్ టైప్ | 4WD |
| మైలేజీ | 9 kmpl |
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మహీంద్రా థార్ 2020-2025 ఏఎక్స్ ఆప్ట్ కన్వర్ట్ టాప్ డీజిల్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.14,98,999 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,87,374 |
| భీమా | Rs.87,028 |
| ఇతరులు | Rs.14,989 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.17,88,390 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.34,037/నెల
డీజిల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
థార్ 2020-2025 ఏఎక్స్ ఆప్ట్ కన్వర్ట్ టాప్ డీజిల్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | mhawk 130 సిఆర్డిఈ |
| స్థానభ్రంశం | 2184 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 130.07bhp@3750rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 300nm@1600-2800rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | 4డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 57 లీటర్లు |
| డీజిల్ హైవే మైలేజ్ | 11 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | డబుల్ విష్బోన్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | multi-link, solid axle |
| స్టీరింగ్ type | హైడ్రాలిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3985 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1820 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1844 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 4 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 226 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2450 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1520 (ఎంఎం) |
| అప్రోచ్ యాంగిల్ | 41.2° |
| బ్రేక్-ఓవర్ యాంగిల్ | 26.2° |
| డిపార్చర్ యాంగిల్ | 36° |
| డోర్ల సంఖ్య | 3 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 50:50 split |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అందుబాటులో లేదు |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | sam i (monochrome) |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 4.2 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ స్టెప్పర్ | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాగ్ లైట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| టైర్ పరిమాణం | 245/75 r16 |
| టైర్ రకం | ట్యూబ్లెస్ all-terrain |
| వీల్ పరిమాణం | 16 ఇంచ్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 2 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అందుబాటులో లేదు |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అందుబాటులో లేదు |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ భద్రతా రేటింగ్ | 4 స్టార్ |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ చైల్డ్ సేఫ్టీ రేటింగ్ | 4 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అందుబాటులో లేదు |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అందుబాటులో లేదు |
| టచ్స్క్రీన్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అందుబాటులో లేదు |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| స్పీకర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
మహీంద్రా థార్ 2020-2025 యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- డీజిల్
- పెట్రోల్
థార్ 2020-2025 ఏఎక్స్ ఆప్ట్ కన్వర్ట్ టాప్ డీజిల్
ప్రస్తుతం వ ీక్షిస్తున్నారుRs.14,98,999*ఈ ఏం ఐ: Rs.34,037
మాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఏఎక్స్ ఆప్ట్ హార్డ్ టాప్ డీజిల్ ఆర్డబ్ల్యూడిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.10,31,600*ఈ ఏం ఐ: Rs.23,255మాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఏఎక్స్ ఆప్షన్ 4-సీటర్ హార్డ్ టాప్ డీజిల్ ఆర్డబ్ల్యూడి BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.10,54,499*ఈ ఏం ఐ: Rs.23,759మాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఏఎక్స్ 6-ఎస్టిఆర్ సాఫ్ట్ టాప్ డీజిల్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.10,85,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.24,79815.2 kmplమాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ హార్డ్ టాప్ డీజిల్ ఆర్డబ్ల్యూడిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.11,80,600*ఈ ఏం ఐ: Rs.26,567మాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ 4-సీటర్ హార్డ్ టాప్ డీజిల్ ఆర్డబ్ల్యూడి BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.12,04,500*ఈ ఏం ఐ: Rs.27,117మాన్యువల్
- థ ార్ 2020-2025 ఏఎక్స్ ఆప్షన్ 4డబ్ల్యూడి కన్వర్ట్ టాప్ డీజిల్ BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.14,44,101*ఈ ఏం ఐ: Rs.32,82215.2 kmplమాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఏఎక్స్ ఆప్షన్ 4డబ్ల్యూడి హార్డ్ టాప్ డీజిల్ BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.14,49,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.32,92315.2 kmplమాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఏఎక్స్ ఆప్ట్ హార్డ్ టాప్ డీజిల్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.15,14,999*ఈ ఏం ఐ: Rs.34,391మాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ హార్డ్ టాప్ డీజిల్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.15,19,500*ఈ ఏం ఐ: Rs.34,503మాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ 4డబ్ల్యూడి కన్వర్ట్ టాప్ డీజిల్ BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.15,25,801*ఈ ఏం ఐ: Rs.34,63815.2 kmplమాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ 4డబ్ల్యూడి హార్డ్ టాప్ డీజిల్ BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.15,35,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.34,84615.2 kmplమాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ హార్డ ్ టాప్ ఎంఎల్డి డీజిల్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.15,69,999*ఈ ఏం ఐ: Rs.35,630మాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ కన్వర్ట్ టాప్ డీజిల్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.15,89,999*ఈ ఏం ఐ: Rs.36,063మాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఎర్త్ ఎడిషన్ డీజిల్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.16,15,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.36,641మాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ హార్డ్ టాప్ డీజిల్ ఏటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.16,60,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.37,653ఆటోమేటిక్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ 4డబ్ల్యూడి కన్వర్ట్ టాప్ డీజిల్ ఏటి BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.16,68,300*ఈ ఏం ఐ: Rs.37,816ఆటోమేటిక్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ 4డబ్ల్యూడి హార్డ్ టాప్ డీజిల్ ఏటి BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.16,77,501*ఈ ఏం ఐ: Rs.38,023ఆటోమేటిక్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ హార్డ్ టాప్ ఎంఎల్డి డీజిల్ ఏటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.17,14,999*ఈ ఏం ఐ: Rs.38,869ఆటోమేటిక్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ కన్వర్ట్ టాప్ డీజిల్ ఏటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.17,28,999*ఈ ఏం ఐ: Rs.39,174ఆటోమేటిక్
- థార్ 2020-2025 ఎర్త్ ఎడిషన్ డీజిల్ ఏటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.17,60,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.39,880ఆటోమేటిక్
- థార్ 2020-2025 ఏఎక్స్ ఎస్టిడి 6- ఎస్టిఆర్ సాఫ్ట్ టాప్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.9,80,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.21,22515.2 kmplమాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఏఎక్స్ 6-ఎస్టిఆర్ సాఫ్ట్ టాప్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.10,65,001*ఈ ఏం ఐ: Rs.23,844మాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ 4-సీటర్ హార్డ్ టాప్ ఏటి ఆర్డబ్ల్యూడి BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.13,49,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.30,045ఆటోమేటిక్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ హార్డ్ టాప్ ఏటి ఆర్డబ్ల్యూడిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.13,60,600*ఈ ఏం ఐ: Rs.30,305ఆటోమేటిక్
- థార్ 2020-2025 ఏఎక్స్ ఆప్షన్ 4డబ్ల్యూడి కన్వర్ట్ టాప్ BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.13,87,300*ఈ ఏం ఐ: Rs.30,890మాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ హార్డ్ టాప్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.14,32,800*ఈ ఏం ఐ: Rs.31,890మాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఏఎక్స్ ఆప్ట్ కన్వర్ట్ టాప్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.14,48,999*ఈ ఏం ఐ: Rs.32,241మాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ 4డబ్ల్యూడి హార్డ్ టాప్ BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.14,56,301*ఈ ఏం ఐ: Rs.32,39715.2 kmplమాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఎర్త్ ఎడిషన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.15,39,999*ఈ ఏం ఐ: Rs.34,219మాన్యువల్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ హార్డ్ టాప్ ఏటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.15,83,600*ఈ ఏం ఐ: Rs.35,172ఆటోమేటిక్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ 4డబ్ల్యూడి కన్వర్ట్ టాప్ ఏటి BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.16,01,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.35,57415.2 kmplఆటోమేటిక్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ 4డబ్ల్యూడి హార్డ్ టాప్ ఏటి BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.16,10,400*ఈ ఏం ఐ: Rs.35,760ఆటోమేటిక్
- థార్ 2020-2025 ఎల్ఎక్స్ కన్వర్ట్ టాప్ ఏటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.16,64,999*ఈ ఏం ఐ: Rs.36,959ఆటోమేటిక్
- థార్ 2020-2025 ఎర్త్ ఎడిషన్ ఏటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.16,99,799*ఈ ఏం ఐ: Rs.37,720ఆటోమేటిక్

