+ 35చిత్రాలు
+ 9రంగులు
మహీంద్రా బోరోరో Neo N10 R
బోలెరో నియో ఎన్10 ఆర్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1493 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 180 mm |
| పవర్ | 98.56 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| డ్రైవ్ టైప్ | RWD |
| మైలేజీ | 17.29 kmpl |
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మహీంద్రా బోలెరో నియో ఎన్10 ఆర్ తాజా నవీకరణలు
మహీంద్రా బోలెరో నియో ఎన్10 ఆర్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మహీంద్రా బోలెరో నియో ఎన్10 ఆర్ ధర రూ 9.79 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
మహీంద్రా బోలెరో నియో ఎన్10 ఆర్ మైలేజ్ : ఇది 17.29 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
మహీంద్రా బోలెరో నియో ఎన్10 ఆర్రంగులు: ఈ వేరియంట్ 9 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: డైమండ్ వైట్, పెర్ల్ వైట్, concrete బూడిద, స్టెల్త్ బ్లాక్, జీన్స్ బ్లూ డ్యూయల్ టోన్, జీన్స్ బ్లూ, concrete బూడిద with బ్లాక్ roof, rockey లేత గోధుమరంగు and పెర్ల్ వైట్ డ్యూయల్ టోన్.
మహీంద్రా బోలెరో నియో ఎన్10 ఆర్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1493 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1493 cc ఇంజిన్ 98.56bhp@3750rpm పవర్ మరియు 260nm@1750-2250rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మహీంద్రా బోలెరో నియో ఎన్10 ఆర్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు మహీంద్రా బోరోరో b8, దీని ధర రూ.9.90 లక్షలు. మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా విఎక్స్ఐ, దీని ధర రూ.9.85 లక్షలు మరియు మహీంద్రా బోలెరో నియో ప్లస్ పి4, దీని ధర రూ.10.99 లక్షలు.
బోలెరో నియో ఎన్10 ఆర్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మహీంద్రా బోలెరో నియో ఎన్10 ఆర్ అనేది 7 సీటర్ డీజిల్ కారు.
బోలెరో నియో ఎన్10 ఆర్ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ కలిగి ఉంది.మహీంద్రా బోలెరో నియో ఎన్10 ఆర్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.9,79,500 |
| ఆర్టిఓ | Rs.85,706 |
| భీమా | Rs.48,803 |
| ఆప్షనల్ | Rs.48,700 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.11,62,709 |
బోలెరో నియో ఎన్10 ఆర్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | mhawk100 |
| స్థానభ్రంశం | 1493 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 98.56bhp@3750rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 260nm@1750-2250rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఆర్ డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 17.29 kmpl |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 50 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 150 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | డబుల్ విష్బోన్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | multi-link సస్పెన్షన్ |
| స్టీరింగ్ type | పవర్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.35 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| న ివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3995 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1795 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1817 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 384 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 7 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 180 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2680 (ఎంఎం) |
| స్థూల బరువు | 2215 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు only |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| central కన్సోల్ armrest | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 3.5 ఇంచ్ |
| అప్హోల్స్టరీ | ఫాబ్రిక్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీ ల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| సైడ్ స్టెప్పర్ | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| క్రోమ్ గ్రిల్ | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered |
| టైర్ పరిమాణం | 215/75 ఆర్15 |
| టైర్ రకం | tubeless,radial |
| వీల్ పరిమాణం | 15 ఇంచ్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 2 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ భద్రతా రేటింగ్ | 1 స్టార్ |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ చైల్డ్ సేఫ్టీ రేటింగ్ | 1 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 8.97 ఇంచ్ |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| ట్వీటర్లు | 2 |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
మహీంద్రా బోలెరో నియో యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
మహీంద్రా బోలెరో నియో ఇలాంటి కార్లుతో సరిపోల్చండి
Rs.8 - 9.90 లక్షలు*
Rs.8.80 - 12.94 లక్షలు*
Rs.10.99 - 11.99 లక్షలు*
Rs.8.26 - 13.01 లక్షలు*
Rs.7.54 - 14.88 లక్షలు*
న్యూ ఢిల్లీ లో సిఫార్సు చేయబడిన వాడిన మహీంద్రా బోలెరో నియో ప్రత్యామ్నాయ కార్లు
బోలెరో నియో ఎన్10 ఆర్ పరిగణించవలసిన ప్రత్యామ్నాయాలు
Rs.9.90 లక్షలు*
Rs.9.85 లక్షలు*
Rs.10.99 లక్షలు*
Rs.10.17 లక్షలు*
Rs.9.90 లక్షలు*
Rs.9.91 లక్షలు*
Rs.12.31 లక్షలు*
Rs.9.99 లక్షలు*
బోలెరో నియో ఎన్10 ఆర్ చిత్రాలు
మహీంద్రా బోలెరో నియో వీడియోలు
3:072025 Mahindra బోరోరో Neo Walkaround: Naya Chehra Aur Naye లక్షణాలు6 నెల క్రితం101.9K వీక్షణలుBy harsh
7:32Mahindra Bolero Neo Review | No Nonsense Makes Sense!4 సంవత్సరం క్రితం440.1K వీక్షణలుBy rohit
బోలెరో నియో ఎన్10 ఆర్ వినియోగదారుని సమీక్షలు
- అన్నీ (246)
- స్థలం (25)
- అంతర్గత (26)
- ప్రదర్శన (52)
- లుక్స్ (73)
- కంఫర్ట్ (96)
- మైలేజీ (51)
- ఇంజిన్ (29)
- మరిన్ని...
- తాజా
- ఉపయోగం
- critical
- Bolero Is LoveThis is the best car we have beautiful structure and design, solid body, extreme performance, and very good average, best car in mahindra, it is not a normal suv, this is a beast car. and best part about this car is, it is very budget friendly and affordable car. It is built for people who actually need strong and reliable vehicle.ఇంకా చదవండి
- Boot Space And ACThis is a good 7 seater car from Mahindra but the interior is a bit less, there is no rear AC and the boot space is also less, if the boot space is increased a bit and AC is provided on the rear seat, everything else is fine. The suspension is also good, the car looks are good too. It should be made a little better.ఇంకా చదవండి1
- BOLERO; THE REAL BOSSMy Neo was purchased on 15 nov, in this 4 months I ran it over 1200KMS and it's Offroading, cool suspension like MS Dhoni and tuff build quality like mountain's rock made everyone bizzared, while purchasing our first vehicle; my wife asked me for Neo; without any if/but/becouse I agreed to buy this.ఇంకా చదవండి1
- Mahindra Bolero Neo RideMahindra Bolero Neo car is best famous in India, Bolero has are niine colors available in india Bolero neo is 7 seatear ,comfort is top class, 10 inches display. The Bolero neo offers ample space for passenger and cargo, with comfortable seating and good visibility. Safety features are dual airbags, ABS with EBD and cornering brake control comes standard.ఇంకా చదవండి
- Bollero Neo N10The car details given in this website is very good. I appreciated and same price at showroom too. The way this website given the all photos of car and mileage, I am very happy from that and now I planning to buy a car from this website.This gives me so many good offers that I can't even say. I just wanna thank you!ఇంకా చదవండి1
- అన్ని బోలెరో నియో సమీక్షలు చూడ ండి

