+ 20చిత్రాలు

సిట్రోయెన్ సి3 Turbo Shine DT
324 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.9.36 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
This Variant has expired. Check available variants here.
సి3 టర్బో షైన్ డిటి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1199 సిసి |
| పవర్ | 108.62 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| మైలేజీ | 19.3 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| బూట్ స్పేస్ | 315 Litres |
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- ఆండ్రాయిడ్ ఆటో/ఆపిల్ కార్ప్లే
- వెనుక కెమెరా
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
సిట్రోయెన్ సి3 టర్బో షైన్ డిటి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.9,35,800 |
| ఆర్టిఓ | Rs.65,506 |
| భీమా | Rs.47,194 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.10,48,500 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.19,954/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
సి3 టర్బో షైన్ డిటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.2l puretech 110 |
| స్థానభ్రంశం | 1199 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 108.62bhp@5500rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 190nm@1750rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 19. 3 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 45 లీటర్లు |
| పెట్రోల్ హైవే మైలేజ్ | 20.2 7 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 4.98 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 15 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 15 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3981 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1733 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1604 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 315 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2540 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1055 kg |
| స్థూల బరువు | 1455 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

