+ 123చిత్రాలు
+ 5రంగులు
సిట్రోయెన్ సి3 ఎక్స్ షైన్ డ్యూయల్ టోన్ సిఎన్జి
సి3 ఎక్స్ షైన్ డ్యూయల్ టోన్ సిఎన్జి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1198 సిసి |
| పవర్ | 80.46 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| మైలేజీ | 28.1 Km/Kg |
| ఫ్యూయల్ | CNG |
| బూట్ స్పేస్ | 0 Litres |
- ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్
- ఆండ్రాయిడ్ ఆటో/ఆపిల్ కార్ప్లే
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
సిట్రోయెన్ సి3 ఎక్స్ షైన్ డ్యూయల్ టోన్ సిఎన్జి తాజా నవీకరణలు
సిట్రోయెన్ సి3 ఎక్స్ షైన్ డ్యూయల్ టోన్ సిఎన్జిధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో సిట్రోయెన్ సి3 ఎక్స్ షైన్ డ్యూయల్ టోన్ సిఎన్జి ధర రూ 8.31 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
సిట్రోయెన్ సి3 ఎక్స్ షైన్ డ్యూయల్ టోన్ సిఎన్జి మైలేజ్ : ఇది 28.1 km/kg యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
సిట్రోయెన్ సి3 ఎక్స్ షైన్ డ్యూయల్ టోన్ సిఎన్జిరంగులు: ఈ వేరియంట్ 5 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: పోలార్ వైట్, పెర్లా నెరా బ్లాక్, స్టీల్ గ్రే, గార్నెట్ రెడ్ and కాస్మో బ్లూ.
సిట్రోయెన్ సి3 ఎక్స్ షైన్ డ్యూయల్ టోన్ సిఎన్జిఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1198 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1198 cc ఇంజిన్ 80.46bhp@5750rpm పవర్ మరియు 115nm@3750rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
సిట్రోయెన్ సి3 ఎక్స్ షైన్ డ్యూయల్ టోన్ సిఎన్జి పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు టాటా పంచ్ ప్యూర్ ప్లస్ ఎస్ సిఎన్జి, దీని ధర రూ.8.40 లక్షలు. నిస్సాన్ మాగ్నైట్ ఎన్ కనెక్టా సిఎన్జి, దీని ధర రూ.8.01 లక్షలు మరియు మారుతి సుజుకి స్విఫ్ట్ జెడ్ఎక్స్ఐ సిఎన్జి, దీని ధర రూ.8.39 లక్షలు.
సి3 ఎక్స్ షైన్ డ్యూయల్ టోన్ సిఎన్జి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:సిట్రోయెన్ సి3 ఎక్స్ షైన్ డ్యూయల్ టోన్ సిఎన్జి అనేది 5 సీటర్ సిఎన్జి కారు.
సి3 ఎక్స్ షైన్ డ్యూయల్ టోన్ సిఎన్జి మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, టచ్స్క్రీన్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్, ఎయిర్ కండిషనర్ కలిగి ఉంది.సిట్రోయెన్ సి3 ఎక్స్ షైన్ డ్యూయల్ టోన్ సిఎన్జి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.8,31,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.58,170 |
| భీమా | Rs.43,338 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.9,32,508 |
సి3 ఎక్స్ షైన్ డ్యూయల్ టోన్ సిఎన్జి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫ ీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.2l puretech 82 |
| స్థానభ్రంశం | 1198 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 80.46bhp@5750rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 115nm@3750rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | సిఎన్జి |
| సిఎన్జి మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 28.1 Km/Kg |
| సిఎన్జి ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 45 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 4.98 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| 0-100కెఎంపిహెచ్ (పరీక్షించబడింది) | 14.32 ఎస్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 15 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 15 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3981 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1733 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1604 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 0 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2540 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 98 7 kg |
| స్థూల బరువు | 138 7 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు only |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | integrated |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | బెంచ్ ఫోల్డింగ్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | కాదు |
| అదనపు లక్షణాలు | parcel shelf |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 7 |
| అప్హోల్స్టరీ | ఫాబ్రిక్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ |
| యాంటెన్నా | రూఫ్ యాంటెన్నా |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 195/65 ఆర్15 |
| టైర్ రకం | ట్యూబ్లెస్ |
| వీల్ పరిమాణం | 15 ఇంచ్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అందుబాటులో లేదు |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| bharat ncap భద్రత రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| bharat ncap child భద్రత రేటింగ్ | 4 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 10.24 ఇంచ్ |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| వెనుక టచ్ స్క్రీన్ | అందుబాటులో లేదు |
| అదనపు లక్షణాలు | వైర్లెస్ స్మార్ట్ఫోన్ కనెక్టివిటీ |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
సిట్రోయెన్ సి3 యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- సిఎన్జి
- పెట్రోల్
- సి3 షైన్ డార్క్ ఎడిషన్ సిఎన్జిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.9,31,300*ఈ ఏం ఐ: Rs.19,87028.1 Km/Kgమాన్యువల్
- సి3 ఎక్స్ షైన్ డ్యూయల్ టోన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,93,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,95019.3 kmplమాన్యువల్
- సి3 షైన్ టర్బో డార్క్ ఎడిషన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.9,58,300*ఈ ఏం ఐ: Rs.20,43819.3 kmplమాన్యువల్
- సి3 షైన్ టర్బో డార్క్ ఎడిషన్ ఏటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.10,19,300*ఈ ఏం ఐ: Rs.22,49619.3 kmplఆటోమేటిక్
- సి3 టర్బో షైన్ స్పోర్ట్ ఎడిషన్ ఏటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.10,20,801*ఈ ఏం ఐ: Rs.22,53219.3 kmplఆటోమేటిక్
సిట్రోయెన్ సి3 ఇలాంటి కార్లుతో సరిపోల్చండి
Rs.5.65 - 10.60 లక్షలు*
Rs.5.65 - 10.96 లక్షలు*
Rs.5.79 - 8.80 లక్షలు*
Rs.4.60 - 7.82 లక్షలు*
Rs.4.99 - 6.95 లక్షలు*
న్యూ ఢిల్లీ లో సిఫార్సు చేయబడిన వాడిన సిట్రోయెన్ సి3 ప్రత్యామ్నాయ కార్లు
సి3 ఎక్స్ షైన్ డ్యూయల్ టోన్ సిఎన్జి ప రిగణించవలసిన ప్రత్యామ్నాయాలు
Rs.8.40 లక్షలు*
Rs.8.01 లక్షలు*

