+ 25చిత్రాలు
+ 6రంగులు
ఆడి ఏ4 ప్రీమియం ప్లస్
ఏ4 ప్రీమియం ప్లస్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1984 సిసి |
| పవర్ | 207 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| మైలేజీ | 14.1 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| బూట్ స్పేస్ | 460 Litres |
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- wireless ఆండ్రాయిడ్ ఆటో/ఆపిల్ కార్ప్లే
- వైర్లెస్ చార్జర్
- టైర్ ప్రెజర్ మానిటర్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- వాయిస్ కమాండ్లు
- ఎయిర్ ప్యూరిఫైర్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
ఆడి ఏ4 ప్రీమియం ప్లస్ తాజా నవీకరణలు
ఆడి ఏ4 ప్రీమియం ప్లస్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో ఆడి ఏ4 ప్రీమియం ప్లస్ ధర రూ 51.85 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
ఆడి ఏ4 ప్రీమియం ప్లస్రంగులు: ఈ వేరియంట్ 6 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: ప్రోగ్రెసివ్-రెడ్-మెటాలిక్, మాన్హాటన్ గ్రే మెటాలిక్, నవవారా బ్లూ మెటాలిక్, మిథోస్ బ్లాక్ మెటాలిక్, హిమానీనదం తెలుపు లోహ and నవర్రా బ్లూ మెటాలిక్.
ఆడి ఏ4 ప్రీమియం ప్లస్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1984 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1984 cc ఇంజిన్ 207bhp@4200-6000rpm పవర్ మరియు 320nm@1450–4200rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
ఆడి ఏ4 ప్రీమియం ప్లస్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు స్కోడా ఆక్టావియా ఆర్ఎస్ ఎస్టిడి, దీని ధర రూ.49.99 లక్షలు. ఆడి క్యూ3 సిగ్నేచర్ line, దీని ధర రూ.52.31 లక్షలు మరియు టయోటా కామ్రీ స్ప్రింట్ ఎడిషన్, దీని ధర రూ.47.48 లక్షలు.
ఏ4 ప్రీమియం ప్లస్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:ఆడి ఏ4 ప్రీమియం ప్లస్ అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
ఏ4 ప్రీమియం ప్లస్ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ కలిగి ఉంది.ఆడి ఏ4 ప్రీమియం ప్లస్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.51,84,999 |
| ఆర్టిఓ | Rs.5,18,499 |
| భీమా | Rs.2,29,169 |
| ఇతరులు | Rs.51,849 |
| ఆప్షనల్ | Rs.1,56,600 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.61,41,116 |
ఏ4 ప్రీమియం ప్లస్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 2.0 ఎల్ tfsi పెట్రోల్ ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 1984 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 207bhp@4200-6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 320nm@1450–4200rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 7-speed stronic |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 54 లీటర్లు |
| పెట్రోల్ హైవే మైలేజ్ | 17.4 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 241 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| త్వరణం | 7.1 ఎస్ |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 7.1 ఎస్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 17 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 17 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4762 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1847 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1433 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 460 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2500 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1555 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1550 kg |
| స్థూల బరువు | 2145 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 4 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు & reach |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| రియల్ టైమ్ వెహికల్ ట్రాకింగ్ | అవును |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | అవును |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అందుబాటులో లేదు |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| అదనపు ల క్షణాలు | కంఫర్ట్ heavy duty suspension, రిమోట్ control కీ without safelock, క్రూయిజ్ కంట్రోల్ సిస్టమ్ with స్పీడ్ లిమిటర్ |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ |

