
మారుతి సుజుకి జిమ్ని యొక్క లక్షణాలు
మారుతి సుజుకి జిమ్ని లో 1 పెట్రోల్ ఇంజిన్ ఆఫర్ ఉంది. పెట్రోల్ ఇంజిన్ 1462 సిసి ఇది మాన్యువల్ & ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్తో అందుబాటులో ఉంది. జిమ్ని అనేది 4 సీటర్ 4 సిలిండర్ కారు మరియు పొడవు 3985 mm, వెడల్పు 1645 (ఎంఎం) మరియు వీల్ బేస్ 2590 (ఎంఎం).
Shortlist
Rs.12.31 - 14.45 లక్షలు*
ఈఎంఐ @ ₹33,184 ప్రారంభమవుతుంది
మారుతి సుజుకి జిమ్ని యొక్క ముఖ్య లక్షణాలు
| ఏఆర్ఏఐ మైలేజీ | 16.39 kmpl |
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| ఇంజిన్ స్థానభ్రంశం | 1462 సిసి |
| no. of cylinders | 4 |
| గరిష్ట శక్తి | 103bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 134.2nm@4000rpm |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| బూట్ స్పేస్ | 211 లీటర్లు |
| ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 40 లీటర్లు |
| శరీర తత్వం | ఎస్యూవి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 210 (ఎంఎం) |
మారుతి సుజుకి జిమ్ని లక్షణాలు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | k15b |
| స్థానభ్రంశం | 1462 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 103bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 134.2nm@4000rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | multipoint injection |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 4-speed |
| డ్రైవ్ టైప్ | 4డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 16.39 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 40 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 155 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | multi-link, solid axle |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | multi-link, solid axle |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.7 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 15 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 15 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొ డవు | 3985 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1645 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1720 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 211 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 4 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 210 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2590 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1395 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1405 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1205 kg |
| స్థూల బరువు | 1545 kg |
| అప్రోచ్ యాంగిల్ | 36° |
| బ్రేక్-ఓవర్ యాంగిల్ | 24° |
| డిపార్చర్ యాంగిల్ | 46° |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు only |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| హెడ్ల్యాంప్ వాషెర్స్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered,powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 195/80 ఆర్15 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్యూబ్లెస్ |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్ బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | డ్రైవర్ విండో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అవును |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 9 ఇంచ్ |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
మారుతి సుజుకి జిమ్ని యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- జిమ్ని జీటాప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.12,31,500*ఈ ఏం ఐ: Rs.27,77616.94 kmplమాన్యువల్ముఖ్య లక్షణాలు
- 7-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- వైర్లెస్ ఆండ్రాయిడ్ ఆటో
- మాన్యువల్ ఏసి
- జిమ్ని ఆల్ఫాప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.13,23,200*ఈ ఏం ఐ: Rs.29,79816.94 kmplమాన్యువల్₹91,700 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 9-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- పుష్ బటన్ స్టార్ట్/స్టాప్
- జిమ్ని జీటా ఎటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.13,37,500*ఈ ఏం ఐ: Rs.30,09416.39 kmplఆటోమేటిక్₹1,06,000 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 7-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- వైర్లెస్ ఆండ్రాయిడ్ ఆటో
- మాన్యువల్ ఏసి
- జిమ్ని ఆల్ఫా డ్యూయల్ టోన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.13,38,600*ఈ ఏం ఐ: Rs.30,12016.94 kmplమాన్యువల్₹1,07,100 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 9-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- పుష్ బటన్ స్టార్ట్/స్టాప్
- 2 డ్యూయల్-టోన్ కలర్ ఆప్షన్లు
- జిమ్ని ఆల్ఫా ఎటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.14,29,200*ఈ ఏం ఐ: Rs.32,09516.39 kmplఆటోమేటిక్₹1,97,700 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 9-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- జిమ్ని ఆల్ఫా డ్యూయల్ టోన్ ఏటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.14,44,600*ఈ ఏం ఐ: Rs.32,43816.39 kmplఆటోమేటిక్₹2,13,100 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 9-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- 2 డ్యూయల్-టోన్ కలర్ ఆప్షన్లు
మారుతి సుజుకి జిమ్ని వీడియోలు
24:16Defend Your Car: Full Drama, Zero Logic?3 నెల క్రితం21.8K వీక్షణలుBy harsh
15:37Mahindra Thar Roxx vs Maruti Jimny: Sabu vs Chacha Chaudhary!1 సంవత్సరం క్రితం298.7K వీక్షణలుBy harsh
11:29మారుతి జిమ్ని వర్సెస్ Mahindra Thar: Vidhayak Ji Approved!2 సంవత్సరం క్రితం154K వీక్షణలుBy harsh
13:59Maruti Jimny In The City! A Detailed Review | Equally good on and off-road?2 సంవత్సరం క్రితం51.8K వీక్షణలుBy harsh
4:45Upcoming Cars In India: May 2023 | Maruti Jimny, Hyundai Exter, New Kia Seltos | CarDekho.com2 సంవత్సరం క్రితం260.5K వీక్షణలుBy harsh