
హ్యుందాయ్ ఆరా యొక్క లక్షణాలు
హ్యుందాయ్ ఆరా లో 1 పెట్రోల్ ఇంజిన్ మరియు 1 సిఎన్జి ఇంజిన్ ఆఫర్ ఉంది. పెట్రోల్ ఇంజిన్ 1197 స ిసి while సిఎన్జి ఇంజిన్ 1197 సిసి ఇది ఆటోమేటిక్ & మాన్యువల్ ట్రాన్స్మిషన్తో అందుబాటులో ఉంది. ఆరా అనేది 5 సీటర్ 4 సిలిండర్ కారు మరియు పొడవు 3995 mm, వెడల్పు 1680 (ఎంఎం) మరియు వీల్ బేస్ 2450 (ఎంఎం).
Shortlist
Rs.6 - 8.54 లక్షలు*
ఈఎంఐ @ ₹15,406 ప్రారంభమవుతుంది
హ్యుందాయ్ ఆరా యొక్క ముఖ్య లక్షణాలు
| ఏఆర్ఏఐ మైలేజీ | 22 Km/Kg |
| secondary ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| ఇంధన రకం | సిఎన్జి |
| ఇంజిన్ స్థానభ్రంశం | 1197 సిసి |
| no. of cylinders | 4 |
| గరిష్ట శక్తి | 68bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 95.2nm@4000rpm |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 65 లీటర్లు |
| శరీర తత్వం | సెడాన్ |
| సర్వీస్ ఖర్చు | rs.3,990 avg. of 5 years |
హ్యుందాయ్ ఆరా లక్షణాలు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.2 ఎల్ bi-fuel |
| స్థానభ్రంశం | 1197 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 68bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 95.2nm@4000rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | సిఎన్జి |
| సిఎన్జి మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 22 Km/Kg |
| సిఎన్జి ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 65 లీటర్లు |
| secondary ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం (లీటర్లు) | 37.0 |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| షాక్ అబ్జార్బర్స్ టైప్ | gas type |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 15 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 15 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3995 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1680 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1520 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2450 (ఎంఎం) |
| డోర్ల సంఖ్య | 4 |
| నివేదించబడిన బూట్ స్పేస్ | 402 లీటర్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు only |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | బెంచ్ ఫోల్డింగ్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అందుబాటులో లేదు |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| లైటింగ్ | ఫుట్వెల్ లాంప్ |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 3.5 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| క్రోమ్ గార్నిష్ | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 175/60 ఆర ్15 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్యూబ్లెస్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర ్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అ వును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అందుబాటులో లేదు |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అ ందుబాటులో లేదు |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 8 ఇంచ్ |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
హ్యుందాయ్ ఆరా యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- పెట్రోల్
- సిఎన్జి
- ఆరా ఇప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.5,99,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.12,89517 kmplమాన్యువల్ముఖ్య లక్షణాలు
- డ్యూయల్ ఎయిర్బ్యాగ్లు
- ఫ్రంట్ పవర్ విండోస్
- ఎల్ఈడి టెయిల్ ల్యాంప్స్
- ఆరా ఎస్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,85,500*ఈ ఏం ఐ: Rs.15,04917 kmplమాన్యువల్₹85,510 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- ఆడియో సిస్టమ్
- ఆరా ఎస్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,38,821*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,59017 kmplఆటోమేటిక్₹1,38,831 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- ఆడియో సిస్టమ్
- ఆరా ఎస్ఎక్స్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,64,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,69617 kmplమాన్యువల్₹1,64,010 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 8 అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- ఇంజిన్ పుష్ బటన్ స్టార్ట్
- 15 అంగుళాల అలాయ్ వీల్స్
- ఆరా ఎస్ఎక్స్ ఆప్షన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.8,09,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.17,73017 kmplమాన్యువల్₹2,10,000 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- లెదర్ తో చుట్టబడిన స్టీరింగ్
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- 15 అంగుళాల అలాయ్ వీల్స్
- ఆరా ఎస్ఎక్స్ ప్లస్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.8,29,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.18,09117 kmplఆటోమేటిక్₹2,29,010 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జర్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు
హ్యుందాయ్ ఆరా వీడియోలు
8:352023 Maruti Dzire వర్సెస్ Hyundai Aura: Old Rivals, New Rivalry2 సంవత్సరం క్రితం151.6K వీక్షణలుBy harsh
3:35Honda City vs Hyundai Aura | Drag Race | Episode 5 | PowerDrift5 సంవత్సరం క్రితం123.7K వీక్షణలుBy rohit