
సిట్రోయెన్ సి5 ఎయిర్క్రాస్ యొక్క లక్షణాలు
సిట్రోయెన్ సి5 ఎయిర్క్రాస్ లో 1 డీజిల్ ఇంజిన్ ఆఫర్ ఉంది. డీజిల్ ఇంజిన్ 1997 సిసి ఇది ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్తో అందుబాటులో ఉంది. సి5 ఎయిర్క్రాస్ అనేది 5 సీటర్ 4 సిలిండర్ కారు మరియు పొడవు 4500 mm, వెడల్పు 1969 (ఎంఎం) మరియు వీల్ బేస్ 2730 (ఎంఎం).
Shortlist
Rs.37.32 లక్షలు*
ఈఎంఐ @ ₹1Lakh ప్రారంభమవుతుంది
సిట్రోయెన్ సి5 ఎయిర్క్రాస్ యొక్క ముఖ్య లక్షణాలు
| ఏఆర్ఏఐ మైలేజీ | 17.5 kmpl |
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| ఇంజిన్ స్థానభ్రంశం | 1997 సిసి |
| no. of cylinders | 4 |
| గరిష్ట శక్తి | 174.33bhp@3750rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 400nm@2000rpm |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| బూట్ స్పేస్ | 580 లీటర్లు |
| ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 52.5 లీటర్లు |
| శరీర తత్వం | ఎస్యూవి |
సిట్రోయెన్ సి5 ఎయిర్క్రాస్ లక్షణాలు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | dw10 fc |
| స్థానభ్రంశం | 1997 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 174.33bhp@3750rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 400nm@2000rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 8-speed |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 17.5 kmpl |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 52.5 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 18 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 18 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4500 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1969 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1710 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 580 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్య ం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2730 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1685 kg |
| స్థూల బరువు | 2060 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| lumbar support | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | అవును |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అవును |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 2 |
| గ్లవ్ బాక్స్ light | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | గేర్ shift positions indicator |
| డ్రైవ్ మోడ్ రకాలు | ఇసిఒ & స్పోర్ట్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 12.29 |
| అప్హోల్స్టరీ | లెథెరెట్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
బాహ్య
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| సన్రూఫ్ | పనోరమిక్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | ఎలక్ట్రానిక్ |
| heated outside రేర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| పుడిల్ లాంప్స్ | అవును |
| టైర్ పరిమాణం | 235/55 ఆర్18 |
| టైర్ రకం | tubeless,radial |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | అన్నీ విండోస్ |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అవును |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 10 ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 6 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | mirror screen (apple carplay™ మరియు android auto) - smartphone connectivity |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| బ్లైండ్ స్పాట్ మానిటర్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి