+ 21படங்கள்
+ 10நிறங்கள்
ஸ்கோடா ஸ்லாவியா 1.0லி ஸ்போர்ட்லைன்
ஸ்லாவியா 1.0லி ஸ்போர்ட்லைன் மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 999 சிசி |
| பவர் | 114 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Manual |
| மைலேஜ் | 20.32 கேஎம்பிஎல் |
| எரிபொருள் | Petrol |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 521 Litres |
- ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட்
- wireless அன்றொஇட் ஆட்டோ/ஆப்பிள் கார்ப்பிலே
- டயர்புரோ ஆன்லைன்
- சன்ரூப்
- ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல்
- ஏர் ஃபியூரிபையர்
- advanced internet பிட்டுறேஸ்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
ஸ்கோடா ஸ்லாவியா 1.0லி ஸ்போர்ட்லைன் லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
ஸ்கோடா ஸ்லாவியா 1.0லி ஸ்போர்ட்லைன் விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் ஸ்கோடா ஸ்லாவியா 1.0லி ஸ்போர்ட்லைன் -யின் விலை ரூ 13.49 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
ஸ்கோடா ஸ்லாவியா 1.0லி ஸ்போர்ட்லைன் மைலேஜ் : இது 20.32 kmpl சான்றளிக்கப்பட்ட மைலேஜை கொடுக்கிறது.
ஸ்கோடா ஸ்லாவியா 1.0லி ஸ்போர்ட்லைன் நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 10 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: புத்திசாலித்தனமான வெள்ளி, லாவா ப்ளூ, லாவா ப்ளூ டூயல் டோன், கார்பன் எஃகு, மிட்டாய் வெள்ளை டூயல் டோன், ஆழமான கருப்பு, புத்திசாலித்தனமான வெள்ளி டூயல் டோன், கார்பன் எஃகு matte, மிட்டாய் வெள்ளை and செர்ரி ரெட்.
ஸ்கோடா ஸ்லாவியா 1.0லி ஸ்போர்ட்லைன் இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 999 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Manual டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 999 cc இன்ஜின் ஆனது 114bhp@5000-5500rpm பவரையும் 178nm@1750-4500rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
ஸ்கோடா ஸ்லாவியா 1.0லி ஸ்போர்ட்லைன் மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் வோல்க்ஸ்வேகன் விர்டஸ் ஹைலைன், இதன் விலை ரூ.13.46 லட்சம். ஹூண்டாய் வெர்னா hx6 dt, இதன் விலை ரூ.13.34 லட்சம் மற்றும் ஹோண்டா சிட்டி விஎக்ஸ், இதன் விலை ரூ.13.73 லட்சம்.
ஸ்லாவியா 1.0லி ஸ்போர்ட்லைன் விவரங்கள் & வசதிகள்:ஸ்கோடா ஸ்லாவியா 1.0லி ஸ்போர்ட்லைன் என்பது 5 இருக்கை பெட்ரோல் கார்.
ஸ்லாவியா 1.0லி ஸ்போர்ட்லைன் ஆனது மல்டி-ஃபங்ஷன் ஸ்டீயரிங் வீல், பவர் அட் யுவர் ஃபிங்கர்டிப்ஸ் ரீ-டிசைன்டு ஸ்டீயரிங் வீல், touchscreen, ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல், இன்ஜின் ஸ்டார்ட் ஸ்டாப் பட்டன், ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), அலாய் வீல்கள், பவர் விண்டோஸ் பின்புறம், பவர் விண்டோஸ் முன்பக்கம் கொண்டுள்ளது.ஸ்கோடா ஸ்லாவியா 1.0லி ஸ்போர்ட்லைன் விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.13,49,000 |
| ஆர்டிஓ | Rs.1,34,900 |
| காப்பீடு | Rs.55,182 |
| மற்றவைகள் | Rs.13,490 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.15,52,572 |
ஸ்லாவியா 1.0லி ஸ்போர்ட்லைன் விவரக்குறிப்பு கள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 1.0 பிஎஸ்ஐ பெட்ரோல் |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 999 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 114bhp@5000-5500rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 178nm@1750-4500rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 6-ஸ்பீடு |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட் ரோல் மைலேஜ் அராய் | 20.32 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 45 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பின்புறம் twist beam |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட் ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் & டெலஸ்கோபிக் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 16 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 16 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4541 (மிமீ) |
| அகலம் | 1752 (மிமீ) |
| உயரம் | 1507 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 521 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| கிரவுண்ட் கிளியரன்ஸ் (லேடன்) | 145 (மிமீ) |
| தரையில் அனுமதி வழங்கப்படாதது | 179 (மிமீ) |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2651 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1160-1216 kg |
| மொத்த எடை | 1630 kg |
| no. of doors | 4 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | உயரம் & reach |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| வென்டிலேட்டட் சீட்ஸ் | not available |
| எலக்ட்ரிக்கலி அட்ஜஸ்ட்டபிள் சீட்ஸ் | not available |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் ஃபிரன்ட் சீட் பெல்ட்ஸ் | ஆம் |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | 60:40 ஸ்பிளிட் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| cooled glovebox | ஆம் |
| paddle shifters | not available |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | வொர்க்ஸ் |
| ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ டெயில்கேட் | not available |
| லக்கேஜ் ஹூக் & நெட் | ஆம் |
| பேட்டரி சேவர் | ஆம் |
| idle start-stop system | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | not available |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| சிகரெட் லைட்டர் | not available |
| ஃபோல்டபிள் டேபிள் இன் தி ரியர் | not available |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் size | 3.5 |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | பாப்பிரிக் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| ஹெட்லேம்ப் துவைப்பிகள் | not available |
| மழை உணரும் வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | ஆம் |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | ஆம் |
| ஆலசன் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | not available |
| roof rails | not available |
| ஃபாக் லைட்ஸ் | முன்புறம் |
| ஆண்டெனா | ஷார்ப் & ஸ்லீக் ஃபிரன்ட் கிரில் வித் பியானோ பிளாக் ஆக்ஸென்ட்ஸ் |
| சன்ரூப் | சைட் |
| பூட் ஓபனிங் | எலக்ட்ரானிக் |
| டயர் அளவு | 205/55r16 |
| டயர் வகை | ரேடியல் டியூப்லெஸ் |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி டெயில்லைட்ஸ் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 6 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| சைடு ஏர்பேக்-பின்புறம் | not available |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| கர்ட்டெய்ன் ஏர்பேக் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பிரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூசன் (ebd) | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| பின்பக்க கேமரா | ஸ்டோரேஜ் உடன் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் டிவைஸ் | ஆம் |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| முழங்காலுக்கான ஏர்பேக்குகள் | not available |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| heads- அப் display (hud) | not available |
| ஃப்ரீடென்ஸனர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | டிரைவர் அண்ட் பாசஞ்சர் |
| மலை இறக்க கட்டுப்பாடு | not available |
| மலை இறக்க உதவி | ஆம் |
| இம்பேக்ட் சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் அன்லாக் | ஆம் |
| global ncap பாதுகாப்பு rating | 5 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| global ncap child பாதுகாப்பு rating | 5 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| வயர்லெஸ் தொலைபேசி சார்ஜிங் | not available |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 10 இன்ச் |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| no. of speakers | 4 |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| inbuilt apps | myskoda connected |

