
టాటా సియర్రా యొక్క లక్షణాలు
టాటా సియర్రా లో 1 డీజిల్ ఇంజిన్ మరియు 1 పెట్రోల్ ఇంజిన్ ఆఫర్ ఉంది. డీజిల్ ఇంజిన్ 1497 సిసి while పెట్రోల్ ఇంజిన్ 1498 సిసి ఇది మాన్యువల్ & ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్తో అందుబాటులో ఉంది. సియర్రా అనేది 5 సీటర్ 4 సిలిండర్ కారు మరియు పొడవు 4340 mm, వెడల్పు 1841 (ఎంఎం) మరియు వీల్ బేస్ 2730 (ఎంఎం).
Shortlist
Rs.11.49 - 21.29 లక్షలు*
ఈఎంఐ @ ₹30,836 ప్రారంభమవుతుంది
టాటా సియర్రా యొక్క ముఖ్య లక్షణాలు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| ఇంజిన్ స్థానభ్రంశం | 1497 సిసి |
| no. of cylinders | 4 |
| గరిష్ట శక్తి | 116bhp@4000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 280nm@1500-2750rpm |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| బూట్ స్పేస్ | 622 లీటర్లు |
| ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 50 లీటర్లు |
| శరీర తత్వం | ఎస్యూవి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 205 (ఎంఎం) |
టాటా సియర్రా లక్షణాలు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.5l kryojet డీజిల్ |
| స్థానభ్రంశం | 1497 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 116bhp@4000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 280nm@1500-2750rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్ క వాల్వ్లు | 4 |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | సిఆర్డిఐ |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 6 స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 50 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ &telescopic |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.3 |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 19 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 19 ఇంచ్ |
| బూట్ స్పేస్ వెనుక సీటు folding | 1257 లీటర్లు |
| ని వేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4340 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1841 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1715 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 622 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సా మర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 205 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2730 (ఎంఎం) |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు & reach |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 2nd row 60:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 2 |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | కాదు |
| రియర్ విండో సన్బ్లైండ్ | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| వాయిస్ అసిస్టెడ్ సన్రూఫ్ | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్ రకాలు | సిటీ & స్పోర్ట్ |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| లైటింగ్ | యాంబియంట్ లైట్ |
| అదనపు లక్షణాలు | వెనుక పార్శిల్ ట్రే with sliding provision |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |