
టాటా నెక్సన్ యొక్క లక్షణాలు
టాటా నెక్సన్ లో 1 డీజిల్ engine, 1 పెట్రోల్ ఇంజిన్ మరియు 1 సిఎన్జి ఇంజిన్ ఆఫర్ ఉంది. డీజిల్ ఇంజిన్ 1497 cc, పెట్రోల్ ఇంజిన్ 1199 సిసి while సిఎన ్జి ఇంజిన్ 1199 సిసి ఇది మాన్యువల్ & ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్తో అందుబాటులో ఉంది. నెక్సన్ అనేది 5 సీటర్ 4 సిలిండర్ కారు మరియు పొడవు 3995 mm, వెడల్పు 1804 (ఎంఎం) మరియు వీల్ బేస్ 2498 (ఎంఎం).
Shortlist
Rs.7.32 - 14.15 లక్షలు*
ఈఎంఐ @ ₹18,767 ప్రారంభమవుతుంది
టాటా నెక్సన్ యొక్క ముఖ్య లక్షణాలు
| ఏఆర్ఏఐ మైలేజీ | 24.08 kmpl |
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| ఇంజిన్ స్థానభ్రంశం | 1497 సిసి |
| no. of cylinders | 4 |
| గరిష్ట శక్తి | 113.31bhp@3750rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 260nm@1500-2750rpm |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| బూట్ స్పేస్ | 382 లీటర్లు |
| ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 44 లీటర్లు |
| శరీర తత్వం | ఎస్యూవి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 208 (ఎంఎం) |
టాటా నెక్సన్ లక్షణాలు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.5l turbocharged revotorq |
| స్థానభ్రంశం | 1497 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 113.31bhp@3750rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 260nm@1500-2750rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ ఏఎంటి |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 24.08 kmpl |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 44 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 180 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 16 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 16 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి