
టాటా హారియర్ యొక్క లక్షణాలు
టాటా హారియర్ లో 1 డీజిల్ ఇంజిన్ మరియు 1 పెట్రోల్ ఇంజిన్ ఆఫర్ ఉంది. డీజిల్ ఇంజిన్ 1956 సిసి while పెట్రోల్ ఇంజిన్ 1498 సిసి ఇది మాన్యువల్ & ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్తో అందుబాటులో ఉంది. హారియర్ అనేది 5 సీటర్ 4 సిలిండర్ కారు మరియు పొడవు 4605 mm, వెడల్పు 1922 (ఎంఎం) మరియు వీల్ బేస్ 2741 (ఎంఎం).
Shortlist
Rs.12.89 - 25.35 లక్షలు*
ఈఎంఐ @ ₹34,489 ప్రారంభమవుతుంది
టాటా హారియర్ యొక్క ముఖ్య లక్షణాలు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| displacement | 1956 |
| no. of cylinders | 4 |
| గరిష్ట శక్తి | 167.62bhp@3750rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 350nm@1750-2500rpm |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| బూట్ స్పేస్ | 445 లీటర్లు |
| శరీర తత్వం | స్పోర్ట్ యుటిలిటీస్ |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 7 |
టాటా హారియర్ లక్షణాలు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | kryotec 2.0l |
| స్థానభ్రంశం | 1956 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 167.62bhp@3750rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 350nm@1750-2500rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి