+ 100చిత్రాలు
+ 11రంగులు
Toyota Urban Cruiser Hyryder g
420 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.14.51 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
This Variant has expired. Check available variants here.
అర్బన్ క్రూయిజర్ హైరైడర్ g అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1462 సిసి |
| పవర్ | 101.64 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 21.12 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- వెంట ిలేటెడ్ సీట్లు
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- ఎయిర్ ప్యూరిఫైర్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- సన్రూఫ్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
టయోటా అర్బన్ క్రూయిజర్ హైరైడర్ g ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.14,51,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,45,100 |
| భీమా | Rs.66,155 |
| ఇతరులు | Rs.14,510 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.16,76,765 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.31,909/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
అర్బన్ క్రూయిజర్ హైరైడర్ g స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | k15b |
| స్థానభ్రంశం | 1462 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 101.64bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 136.8nm@4400rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 21.12 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 45 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 180 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.4 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | solid డిస్క్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 17 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 17 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4365 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1795 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1650 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2600 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1145-1290 kg |
| స్థూల బరువు | 1645 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదించబడిన బూట్ స్పేస్ | 373 లీటర్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

