+ 140చిత్రాలు
+ 7రంగులు
Toyota Fortuner GR S 4 ఎక్స్4 Diesel AT
ఫార్చ్యూనర్ జిఆర్ ఎస్ 4X4 డీజిల్ ఏటి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 2755 సిసి |
| పవర్ | 201.15 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 7 |
| డ్రైవ్ టైప్ | 4WD |
| మైలేజీ | 12 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Diesel |
- పవర్డ్ ఫ్రంట్ సీట్లు
- వెంటిలేటెడ్ సీట్లు
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- డ్రైవ్ మోడ్లు
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
టయోటా ఫార్చ్యూనర్ జిఆర్ ఎస్ 4X4 డీజిల్ ఏటి తాజా నవీకరణలు
టయోటా ఫార్చ్యూనర్ జిఆర్ ఎస్ 4X4 డీజిల్ ఏటిధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో టయోటా ఫార్చ్యూనర్ జిఆర్ ఎస్ 4X4 డీజిల్ ఏటి ధర రూ 50.46 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
టయోటా ఫార్చ్యూనర్ జిఆర్ ఎస్ 4X4 డీజిల్ ఏటిరంగులు: ఈ వేరియంట్ 7 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: ఫాంటమ్ బ్రౌన్, ప్లాటినం వైట్ పెర్ల్, స్పార్క్లింగ్ బ్లాక్ క్రిస్టల్ షైన్, అవాంట్ గార్డ్ కాంస్య, యాటిట్యూడ్ బ్లాక్, సిల్వర్ మెటాలిక్ and సూపర్ వైట్.
టయోటా ఫార్చ్యూనర్ జిఆర్ ఎస్ 4X4 డీజిల్ ఏటిఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 2755 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 2755 cc ఇంజిన్ 201.15bhp@3000-3420rpm పవర్ మరియు 500nm@1620-2820rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
టయోటా ఫార్చ్యూనర్ జిఆర్ ఎస్ 4X4 డీజిల్ ఏటి పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు ఎంజి గ్లోస్టర్ బ్లాక్ స్టార్మ్ 4x4 6సీటర్, దీని ధర రూ.43.16 లక్షలు. టయోటా హైలక్స్ హై ఏటి, దీని ధర రూ.36 లక్షలు మరియు జీప్ మెరిడియన్ track ఎడిషన్ 4X4 ఎటి, దీని ధర రూ.37.82 లక్షలు.
ఫార్చ్యూనర్ జిఆర్ ఎస్ 4X4 డీజిల్ ఏటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:టయోటా ఫార్చ్యూనర్ జిఆర్ ఎస్ 4X4 డీజిల్ ఏటి అనేది 7 సీటర్ డీజిల్ కారు.
ఫార్చ్యూనర్ జిఆర్ ఎస్ 4X4 డీజిల్ ఏటి మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, వీల్ కవర్లు కలిగి ఉంది.టయోటా ఫార్చ్యూనర్ జిఆర్ ఎస్ 4X4 డీజిల్ ఏటి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.50,46,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.6,30,750 |
| భీమా | Rs.2,23,809 |
| ఇతరులు | Rs.50,460 |
| ఆప్షనల్ | Rs.1,24,100 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.60,75,119 |
ఫార్చ్యూనర్ జిఆర్ ఎస్ 4X4 డీజిల్ ఏటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 2.8 ఎల్ డీజిల్ ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 2755 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 201.15bhp@3000-3420rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 500nm@1620-2820rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్ వ్లు | 4 |
| వాల్వ్ కాన్ఫిగరేషన్ | డిఓహెచ్సి |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | డైరెక్ట్ ఇంజెక్షన్ |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ with sequential shift |
| డ్రైవ్ టైప్ | 4డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 80 లీటర్లు |
| డీజిల్ హైవే మైలేజ్ | 14.2 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 190 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | డబుల్ విష్బోన్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | multi-link సస్పెన్షన్ |
| స్టీరింగ్ type | హైడ్రాలిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.8 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 18 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 18 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4795 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1855 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1835 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 7 |
| వీల్ బేస్ | 2745 (ఎంఎం) |
| స్థూల బరువు | 2735 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదించబడిన బూట్ స్పేస్ | 296 లీటర్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |

