+ 39చిత్రాలు
+ 3రంగులు
నిస్సాన్ ఎక్స్ ఎస్టిడి
ఎక్స్ ఎస్టిడి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1498 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 210 mm |
| పవర్ | 161 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 7 |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 10 kmpl |
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- డ్రైవ్ మోడ్లు
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- 360 డిగ్రీ కెమెరా
- సన్రూఫ్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
నిస్సాన్ ఎక్స్ ఎస్టిడి తాజా నవీకరణలు
నిస్సాన్ ఎక్స్ ఎస్టిడిధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో నిస్సాన్ ఎక్స్ ఎస్టిడి ధర రూ 48.20 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
నిస్సాన్ ఎక్స్ ఎస్టిడిరంగులు: ఈ వేరియంట్ 3 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: డైమండ్ బ్లాక్, పెర్ల్ వైట్ and షాంపైన్ సిల్వర్.
నిస్సాన్ ఎక్స్ ఎస్టిడిఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1498 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1498 cc ఇంజిన్ 161bhp@4800rpm పవర్ మరియు 300nm@2800-3600rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
నిస్సాన్ ఎక్స్ ఎస్టిడి పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు స్కోడా కొడియాక్ selection ఎల్&కె, దీని ధర రూ.46.99 లక్షలు. టయోటా ఫార్చ్యూనర్ 4X2 ఎటి, దీని ధర రూ.34.76 లక్షలు మరియు టయోటా కామ్రీ స్ప్రింట్ ఎడిషన్, దీని ధర రూ.47.48 లక్షలు.
ఎక్స్ ఎస్టిడి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:నిస్సాన్ ఎక్స్ ఎస్టిడి అనేది 7 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
ఎక్స్ ఎస్టిడి మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ కలిగి ఉంది.నిస్సాన్ ఎక్స్ ఎస్టిడి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.48,19,862 |
| ఆర్టిఓ | Rs.4,81,986 |
| భీమా | Rs.1,90,137 |
| ఇతరులు | Rs.48,198 |
| ఆప్షనల్ | Rs.40,000 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.55,80,183 |
ఎక్స్ ఎస్టిడి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | kr15 vc-turbo |
| స్థానభ్రంశం | 1498 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 161bhp@4800rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 300nm@2800-3600rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | సివిటి |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

