+ 6రంగులు
నిస్సాన్ మైక్రా dCi XL
124 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.6.62 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
నిస్సాన్ మైక్రా డిసీఐ ఎక్స్ఎల్ has been discontinued.
మైక్రా డిసీఐ ఎ క్స్ఎల్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1461 సిసి |
| పవర్ | 63.12 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| మైలేజీ | 23.08 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Diesel |
| పొడవు | 3825mm |
నిస్సాన్ మైక్రా డిసీఐ ఎక్స్ఎల్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.6,62,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.57,925 |
| భీమా | Rs.37,118 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.7,57,043 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.14,403/నెల
డీజిల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
మైక్రా డిసీఐ ఎక్స్ఎల్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | in-line డీజిల్ ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 1461 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 63.12bhp@4000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 160nm@2000rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 2 |
| వాల్వ్ కాన్ఫిగరేషన్ | ఎస్ఓహెచ్సి |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| సూపర్ ఛార్జ్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5 స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 23.08 kmpl |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 41 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | bs iv |
| టాప్ స్పీడ్ | 160 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | టోర్షన్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type |
