+ 6రంగులు
నిస్సాన్ మైక్రా XV CVT
8 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.7.82 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
నిస్సాన్ మైక్రా ఎక్స్వి సివిటి has been discontinued.
Quick Overview
ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్(Standard)
విధ్యుత్ తో సర్దుబాటయ్యే వెలుపలి రేర్ వ్యూ మిర్రర్లు(Standard)
విద్యుత్ మడత సర్ధుబాటు కలిగిన వెనుక వీక్షణ అద్దం(Standard)
రైన్ సెన్సింగ్ వైపర్(Standard)
వెనుక విండో డిఫోగ్గర్(Standard)- Automatic Head Lamps(Standard)
Nissan Micra Xv Cvt మేము ఇష్టపడని విషయాలు
- Needs a makeover
Nissan Micra Xv Cvt మేము ఇష్టపడే విషయాలు
- Impressive features list despite being in the market for a long time
నిస్సాన్ మైక్రా ఎక్స్వి సివిటి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.7,81,686 |
| ఆర్టిఓ | Rs.54,718 |
| భీమా | Rs.41,523 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.8,77,927 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.16,706/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
మైక్రా ఎక్స్వి సివిటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | in line పెట్రోల్ ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 1198 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 75.94bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 104nm@4400rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| వాల్వ్ కాన్ఫిగరేషన్ | డిఓహెచ్సి |
| టర్బో ఛార్జర్ | కాదు |
| సూపర్ ఛార్జ్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | సివిటి |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మై లేజీ ఏఆర్ఏఐ | 19.15 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 41 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | bs iv |
| టాప్ స్పీడ్ | 158 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | టోర్షన్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | పవర్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 4.65 మీటర్లు |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| త్వరణం | 14.2 సెకన్లు |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 14.2 సెకన్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3825 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1665 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1530 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 154 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2450 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1100 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| రిమోట్ ట్రంక్ ఓపెనర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రిమోట్ ఫ్యూయల్ లిడ్ ఓపెనర్ | అందుబాటులో లేదు |
| తక్కువ ఇంధన హెచ్చరిక లైట్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| lumbar support | అందుబాటులో లేదు |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| నావిగేషన్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | అందుబాటులో లేదు |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | అవును |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | అందుబాటులో లేదు |
| central కన్సోల్ armrest | అవును |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అందుబాటులో లేదు |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక కర్టెన్ | అందుబాటులో లేదు |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అందుబాటులో లేదు |
| బ్యాటరీ సేవర్ | అందుబాటులో లేదు |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అందుబాటులో లేదు |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 0 |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | lead me నుండి కారు adjustable ఫ్రంట్ headreast driver armrest electric park nissan కనెక్ట్ control మరియు convenience |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అ ంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ మల్టీ-ట్రిప్ మీటర్ | అవును |
| లెదర్ సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాబ్రిక్ అప్హోల్స్టరీ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లాక్ | అవును |
| బయట ఉష్ణోగ్రత డిస్ప్లే |
