+ 6రంగులు
నిస్సాన్ మైక్రా XL Option D
3 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.7.44 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
నిస్సాన్ మైక్రా ఎక్స్ఎల్ ఆప్షన్ డి has been discontinued.
మైక్రా ఎక్స్ఎల్ ఆప్షన్ డి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1461 సిసి |
| పవర్ | 63.12 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| మైలేజీ | 23.19 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Diesel |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 2 |
నిస్సాన్ మైక్రా ఎక్స్ఎల్ ఆప్షన్ డి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.7,43,504 |
| ఆర్టిఓ | Rs.65,056 |
| భీమా | Rs.40,117 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.8,48,677 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.16,151/నెల
డీజిల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
మైక్రా ఎక్స్ఎల్ ఆప్షన్ డి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | in-line డీజిల్ ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 1461 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 63.12bhp@4000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 160nm@2000rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 2 |
| వాల్వ్ కాన్ఫిగరేషన్ | ఎస్ఓహెచ్సి |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| సూపర్ ఛార్జ్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5 స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 23.19 kmpl |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 41 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | bs iv |
| టాప్ స్పీడ్ | 160 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | టోర్షన్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | పవర్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 4.65 మీటర్లు |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| త్వరణం | 14 సెకన్లు |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 14 సెకన్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3825 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1665 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1525 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 150 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2450 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1135 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అందుబాటులో లేదు |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| రిమోట్ ట్రంక్ ఓపెనర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రిమోట్ ఫ్యూయల్ లిడ్ ఓపెనర్ | అందుబాటులో లేదు |
| తక్కువ ఇంధన హెచ్చరిక లైట్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అ వుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| lumbar support | అందుబాటులో లేదు |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| నావిగేషన్ సిస్టమ్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | అందుబాటులో లేదు |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | అందుబాటులో లేదు |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అందుబాటులో లేదు |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | అందుబాటులో లేదు |
| central కన్సోల్ armrest | అందుబాటులో లేదు |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అందుబాటులో లేదు |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక కర్టెన్ | అందుబాటులో లేదు |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అందుబాటులో లేదు |
| బ్యాటరీ సేవర్ | అందుబాటులో లేదు |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అందుబాటులో లేదు |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 0 |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | సర్దుబాటు ఫ్రంట్ headreast |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ మల్టీ-ట్రిప్ మీటర్ | అవును |
| లెదర్ సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాబ్రిక్ అప్హోల్స్టరీ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లాక్ | అవును |
| బయట ఉష్ణోగ్రత డిస్ప్లే | అందుబాటులో లేదు |
| సిగరెట్ లైటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డ్రైవింగ్ ఎక్స్పీరియన్స్ కంట్రోల్ ఎకో | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక భాగంలో ఫోల్డింగ్ టేబుల్ | అందుబాటులో లేదు |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అందుబాటులో లేదు |
| అదనపు లక్షణాలు | డ్రైవ్ కంప్యూటర్ center కన్సోల్ w/piano బ్లాక్ finish interior theme బ్లాక్ i/s డోర్ హ్యాండిల్ క్రోమ్ passenger సైడ్ సీట్ బ్యాక్ పాకెట్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక | అందుబాటులో లేదు |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక విండో వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక విండో వాషర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వీల్ కవర్లు | అవును |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| పవర్ యాంటెన్నా | అవును |
| టిన్టెడ్ గ్లాస్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రూఫ్ క్యారియర్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ స్టెప్పర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అందుబాటులో లేదు |
| క్రోమ్ గ్రిల్ | అందుబాటులో లేదు |
| క్రోమ్ గార్నిష్ | అందుబాటులో లేదు |
| స్మోక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ట్రంక్ ఓపెనర్ | లివర్ |
| సన్ రూఫ్ | అందుబాటులో లేదు |
| టైర్ పరిమాణం | 165/70 r14 |
| టైర్ రకం | tubeless,radial |
| వీల్ పరిమాణం | 14 ఇంచ్ |
| అదనపు లక్షణాలు | రేర్ LED combination lamp మరియు LED stop lamp outside door mirror body రంగు body రంగు డోర్ హ్యాండిల్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అందుబాటులో లేదు |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| పవర్ డోర్ లాల్స్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అందుబాటులో లేదు |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 2 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అందుబాటులో లేదు |
| ప్యాసింజర్ సైడ్ రేర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| జినాన్ హెడ్ల్యాంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక సీటు బెల్టులు | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| సైడ్ impact beams | అవును |
| ఫ్రంట్ ఇంపాక్ట్ బీమ్స్ | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| సర్దుబాటు చేయగల సీట్లు | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అందుబాటులో లేదు |
| వాహన స్థిరత్వ నియంత్రణ system | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| క్రాష్ సెన్సార్ | అవును |
| సెంట్రల్లీ మౌంటెడ్ ఫ్యూయల్ ట్యాంక్ | అవును |
| ఇంజిన్ చెక్ వార్నింగ్ | అవును |
| క్లచ్ లాక్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఈబిడి | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక కెమెరా | అందుబాటులో లేదు |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | డ్రైవర్ విండో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| మోకాలి ఎయిర్బ్యాగ్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| హెడ్స్-అప్ డిస్ప్లే (hud) | అందుబాటులో లేదు |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అందుబాటులో లేదు |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఆడియో సిస్టమ్ రిమోట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| యుఎస్బి & సహాయక ఇన్పుట్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అందుబాటులో లేదు |
| internal నిల్వ | అందుబాటులో లేదు |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| రేర్ ఎంటర్టైన్మెంట్ సిస్టమ్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| బ్లైండ్ స్పాట్ మానిటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| Autonomous Parking | |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
నిస్సాన్ మైక్రా యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- డీజిల్
- పెట్రోల్
మైక్రా ఎక్స్ఎల్ ఆప్షన్ డి
ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,43,504*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,151
23.19 kmplమాన్యువల్
- మైక్రా డిసీఐ ఎక్స్ఎల్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,62,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.14,40323.08 kmplమాన్యువల్
- మైక్రా డిసీఐ ఎక్స్ఎల్ కంఫర్ట్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,23,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.15,70623.08 kmplమాన్యువల్
- మైక్రా ఎక్స్వి డిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.8,12,964*ఈ ఏం ఐ: Rs.17,63323.19 kmplమాన్యువల్
- మైక్రా ఎక్స్ఎల్ సివిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.5,99,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.12,51519.34 kmplఆటోమేటిక్₹1,44,504 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 2 దిన్ ఆడియో
- డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్లు
- యాంటీ లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్
- మైక్రా ఫ్యాషన్ ఎడిషన్ ఎక్స్ఎల్ సివిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,19,499*ఈ ఏం ఐ: Rs.13,29019.34 kmplఆటోమేటిక్
- మైక్ర ా ఎక్స్ఎల్ ఆప్షన్ సివిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,62,880*ఈ ఏం ఐ: Rs.14,20019.15 kmplఆటోమేటిక్
- మైక్రా సివిటి ఎక్స్విప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,95,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.14,88819.34 kmplఆటోమేటిక్
- మైక్రా ఎక్స్వి సివిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,81,686*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,70619.15 kmplఆటోమేటిక్₹38,182 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- పుష్ బటన్ స్టార్ట్/స్టాప్
- డ్రైవర్ సీట్ హైట్ అడ్జస్టర్
- ఆటో ఏసి
