+ 6రంగులు
నిస్సాన్ మైక్రా Fashion Edition XL CVT
124 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.6.19 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
నిస్సాన్ మైక్రా ఫ్యాషన్ ఎడిషన్ ఎక్స్ఎల్ సివిటి has been discontinued.
మైక్రా ఫ్యాషన్ ఎడిషన్ ఎక్స్ఎల్ సివిటి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1198 సిసి |
| పవర్ | 76 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| మైలేజీ | 19.34 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| పొడవు | 3825mm |
నిస్సాన్ మైక్రా ఫ్యాషన్ ఎడిషన్ ఎక్స్ఎల్ సివిటి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.6,19,499 |
| ఆర్టిఓ | Rs.43,364 |
| భీమా | Rs.35,554 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.6,98,417 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.13,290/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
మైక్రా ఫ్యాషన్ ఎడిషన్ ఎక్స్ఎల్ సివిటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | in line పెట్రోల్ ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 1198 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 76bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 104nm@4000rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| వాల్వ్ కాన్ఫిగరేషన్ | డిఓహెచ్సి |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | ఎంపిఎఫ్ఐ |
| టర్బో ఛార్జర్ | కాదు |
| సూపర్ ఛార్జ్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | సివిటి |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 19.34 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 41 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | bs iv |
| టాప్ స్పీడ్ | 160 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | టోర్షన్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | పవర్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 4.65 మీటర్లు |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| త్వరణం | 14 సెకన్లు |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 14 సెకన్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3825 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1665 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1530 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 154 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2450 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1090 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| స ర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అందుబాటులో లేదు |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| రిమోట్ ట్రంక్ ఓపెనర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రిమోట్ ఫ్యూయల్ లిడ్ ఓపెనర్ | అందుబాటులో లేదు |
| తక్కువ ఇంధన హెచ్చరిక లైట్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎత్తు సర్దు బాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| lumbar support | అందుబాటులో లేదు |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| నావిగేషన్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | అందుబాటులో లేదు |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | అందుబాటులో లేదు |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అందుబాటులో లేదు |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | అందుబాటులో లేదు |
| central కన్సోల్ armrest | అందుబాటులో లేదు |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning |
