+ 6రంగులు
నిస్సాన్ మైక్రా CVT XV
124 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.6.95 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
నిస్సాన్ మైక్రా సివిటి ఎక్స్వి has been discontinued.
మైక్రా సివిటి ఎక్స్వి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1198 సిసి |
| పవర్ | 75.94 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| మైలేజీ | 19.34 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| పొడవు | 3825mm |
- ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
నిస్సాన్ మైక్రా సివిటి ఎక్స్వి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.6,95,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.48,650 |
| భీమా | Rs.38,332 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.7,81,982 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.14,888/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
మైక్రా సివిటి ఎక్స్వి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | in line పెట్రోల్ ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 1198 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 75.94bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 104nm@4400rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| వాల్వ్ కాన్ఫిగరేషన్ | డిఓహెచ్సి |
| టర్బో ఛార్జర్ | కాదు |
| సూపర్ ఛార్జ్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | సివిటి |
| డ్రైవ్ టైప్ |
