+ 146చిత్రాలు
+ 10రంగులు
నిస్సాన్ మాగ్నైట్ ఎన్ కనెక్టా
మాగ్నైట్ ఎన్ కనెక్టా అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 999 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 205 mm |
| పవర్ | 71 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 19.4 kmpl |
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- ఎయిర్ ప్యూరిఫైర్
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- అధునాతన ఇంటర్నెట్ ఫీచర్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
నిస్సాన్ మాగ్నైట్ ఎన్ కనెక్టా తాజా నవీకరణలు
నిస్సాన్ మాగ్నైట్ ఎన్ కనెక్టాధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో నిస్సాన్ మాగ్నైట్ ఎన్ కనెక్టా ధర రూ 7.39 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
నిస్సాన్ మాగ్నైట్ ఎన్ కనెక్టా మైలేజ్ : ఇది 19.4 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
నిస్సాన్ మాగ్నైట్ ఎన్ కనెక్టారంగులు: ఈ వేరియంట్ 11 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: ఫ్లేర్ గార్నెట్ రెడ్ విత్ ఒనిక్స్ బ్లాక్, పెర్ల్ వైట్, sunrise రాగి ఆరెంజ్, బ్లేడ్ సిల్వర్ with ఒనిక్స్ బ్లాక్, ఒనిక్స్ బ్లాక్, ఫ్లేర్ గార్నెట్ రెడ్, బ్లేడ్ సిల్వర్, sunrise రాగి ఆరెంజ్ with ఒనిక్స్ బ్లాక్, ఓనిక్స్ బ్లాక్ తో పెర్ల్ వైట్, గ్రే మెటాలిక్ and తుఫాను తెలుపు.
నిస్సాన్ మాగ్నైట్ ఎన్ కనెక్టాఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 999 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 999 cc ఇంజిన్ 71bhp@6250rpm పవర్ మరియు 96nm@3400 -3600rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
నిస్సాన్ మాగ్నైట్ ఎన్ కనెక్టా పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు టాటా పంచ్ ప్యూర్ ప్లస్ ఎస్, దీని ధర రూ.7.40 లక్షలు. రెనాల్ట్ కైగర్ techno, దీని ధర రూ.7.55 లక్షలు మరియు నిస్సాన్ gravite n-connecta, దీని ధర రూ.7.20 లక్షలు.
మాగ్నైట్ ఎన్ కనెక్టా స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:నిస్సాన్ మాగ్నైట్ ఎన్ కనెక్టా అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
మాగ్నైట్ ఎన్ కనెక్టా మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్ కలిగి ఉంది.నిస్సాన్ మాగ్నైట్ ఎన్ కనెక్టా ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.7,39,500 |
| ఆర్టిఓ | Rs.51,765 |
| భీమా | Rs.33,816 |
| ఆప్షనల్ | Rs.23,100 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.8,48,181 |
మాగ్నైట్ ఎన ్ కనెక్టా స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.0 b4d |
| స్థానభ్రంశం | 999 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 71bhp@6250rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 96nm@3400 -3600rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | కాదు |
| రిజనరేటివ్ బ్రేకింగ్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 19.4 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 40 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| షాక్ అబ్జార్బర్స్ టైప్ | డబుల్ యాక్టింగ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 16 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 16 ఇంచ్ |
| బూట్ స్పేస్ వెనుక సీటు folding | 690 లీటర్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3994 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1758 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1572 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 336 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 205 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2500 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1019 kg |
| స్థూల బరువు | 1402 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు only |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ |

