+ 24చిత్రాలు
+ 4రంగులు
మెర్సిడెస్ జిఎల్సి 220డి
జిఎల్సి 220డి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1993 సిసి |
| పవర్ | 194.44 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| టాప్ స్పీడ్ | 219 కెఎంపిహెచ్ |
| డ్రైవ్ టైప ్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| ఫ్యూయల్ | Diesel |
- 360 డిగ్రీ కెమెరా
- వెనుక సన్షేడ్
- మసాజ్ సీట్లు
- memory function for సీట్లు
- ఆక్టివ్ నాయిస్ కాన్సలాటిన్
- అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్
- పనోరమిక్ సన్రూఫ్
- ఏడిఏఎస్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మెర్సిడెస్ జిఎల్సి 220డి తాజా నవీకరణలు
మెర్సిడెస్ జిఎల్సి 220డిధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మెర్సిడెస్ జిఎల్సి 220డి ధర రూ 73.97 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
మెర్సిడెస్ జిఎల్సి 220డిరంగులు: ఈ వేరియంట్ 4 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: బ్లాక్ రూఫ్ తో పోలార్ వైట్, నాటిక్ బ్లూ, మొజావే సిల్వర్ and అబ్సిడియన్ బ్లాక్.
మెర్సిడెస్ జిఎల్సి 220డిఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1993 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1993 cc ఇంజిన్ 194.44bhp@3600rpm పవర్ మరియు 440nm@2000-3200rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మెర్సిడెస్ జిఎల్సి 220డి పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు వోల్వో ఎక్స్ b5, దీని ధర రూ.68.90 లక్షలు. మెర్సిడెస్ బెంజ్ 300డి 4మ్యాటిక్ ఏఎంజి లైన్, దీని ధర రూ.96.14 లక్షలు మరియు బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్3 ఎక్స్డ్రైవ్ 20డి ఎం స్పోర్ట్, దీని ధర రూ.74.50 లక్షలు.
జిఎల్సి 220డి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మెర్సిడెస్ జిఎల్సి 220డి అనేది 5 సీటర్ డీజిల్ కారు.
జిఎల్సి 220డి మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం, ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక, వెనుక పవర్ విండోస్ కలిగి ఉంది.మెర్సిడెస్ జిఎల్సి 220డి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.73,96,667 |
| ఆర్టిఓ | Rs.9,24,583 |
| భీమా | Rs.3,14,456 |
| ఇతరులు | Rs.73,966 |
| ఆప్షనల్ | Rs.2,11,600 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.89,21,272 |
జిఎల్సి 220డి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | om654m |
| స్థానభ్రంశం | 1993 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 194.44bhp@3600rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 440nm@2000-3200rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | సిఆర్డిఐ |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 9-speed tronic |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ మైలేజీ wltp | 19.4 kmpl |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 66 లీటర్లు |
| డీజిల్ హైవే మైలేజ్ | 18 kmpl |
| టాప్ స్పీడ్ | 219 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | multi-link సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | multi-link సస్పెన్షన్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ మరియు టెలిస్కోపిక్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | 219 |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| త్వరణం | 8 ఎస్ |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 8 ఎస్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 19inch ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 19inch ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4716 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1890 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1640 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 620 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2580 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1640 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 2000 kg |
| స్థూల బరువు | 2550 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| reported గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ (unladen) | 201 (ఎంఎం) |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| రిమోట్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ (ఎ / సి) | అవును |
| రిమోట్ ట్రంక్ ఓపెనర్ | అవును |
| రిమోట్ ఫ్యూయల్ లిడ్ ఓపెనర్ | అవును |
| తక్కువ ఇంధన హెచ్చరిక లైట్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| lumbar support | అందుబాటులో లేదు |
| ఆక్టివ్ నాయిస్ కాన్సలాటిన్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నావిగేషన్ సిస్టమ్ | అవును |
| రియల్ టైమ్ వెహికల్ ట్రాకింగ్ | అవును |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | అవును |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ |
| central కన్సోల్ armrest | అవును |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక కర్టెన్ | అందుబాటులో లేదు |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| బ్యాటరీ సేవర్ | అందుబాటులో లేదు |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 4 |
| రియర్ విండో సన్బ్లైండ్ | అవును |
| రేర్ windscreen sunblind | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | direct సెలెక్ట్ lever, డైనమిక్ select, technical underguard, డ్రైవర్ assistance systems |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ మల్టీ-ట్రిప్ మీటర్ | అవును |
| లెదర్ సీట్లు | అవును |
| ఫాబ్రిక్ అప్హోల్స్టరీ | అందుబాటులో లేదు |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లాక్ | అవును |
| బయట ఉష్ణోగ్రత డిస్ప్లే | అవును |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డ్రైవింగ్ ఎక్స్పీరియన్స్ కంట్రోల్ ఎకో | అవును |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అవును |
| లైటింగ్ | యాంబియంట్ లైట్, బూట్ లాంప్ |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 12.3 ఇంచ్ |
| అప్హోల్స్టరీ | leather |
| యాంబియంట్ లైట్ రంగు (numbers) | 64 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక | అందుబాటులో లేదు |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| పవర్ యాంటెన్నా | అందుబాటులో లేదు |
| టిన్టెడ్ గ్లాస్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| రూఫ్ క్యారియర్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ స్టెప్పర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| క్రోమ్ గ్రిల్ | అవును |
| క్రోమ్ గార్నిష్ | అవును |
| స్మోక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| కార్నేరింగ్ హెడ్డులాంప్స్ | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ట్రంక్ ఓపెనర్ | రిమోట్ |
| సన్రూఫ్ | పనోరమిక్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | ఆటోమేటిక్ |
| టైర్ పరిమాణం | 235/55 r19 |
| టైర్ రకం | tubeless,radial |
| వీల్ పరిమాణం | r19 ఇంచ్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | "aluminium-look running boards with, రేర్ trim strip plastic క్రోం plated rubber studs, door sill panels, illuminated door sill panels with “mercedes-benz” the మాన్యువల్ pull-out roller sunblinds protect against direct, lettering, డోర్ హ్యాండిల్ recesses, large, 2-piece, amg filler cap, lcd projector, with animated మెర్సిడెస్ pattern" |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సం ఖ్య | 7 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| జినాన్ హెడ్ల్యాంప్స్ | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టి పిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | అన్నీ విండోస్ |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| blind spot camera | అవును |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అవును |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| mirrorlink | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| వై - ఫై కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 11.9 ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 15 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | కనెక్ట్ with alexa, google హోమ్ integration మరియు పార్కింగ్ location on నావిగేషన్ సిస్టమ్ |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| స్పీడ్ assist system | అవును |
| traffic sign recognition | అవును |
| బ్లైండ్ స్పాట్ కొలిషన్ అవాయిడెన్స్ అసిస్ట్ | అవును |
| లేన్ డిపార్చర్ వార్నింగ్ | అవును |
| లేన్ కీప్ అసిస్ట్ | అవును |
| అడాప్టివ్ హై బీమ్ అసిస్ట్ | అవును |
| బ్లైం డ్ స్పాట్ మానిటర్ | అవును |
| Autonomous Parking | Full |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| లైవ్ లొకేషన్ | అవును |
| digital కారు కీ | అవును |
| నావిగేషన్ with లైవ్ traffic | అవును |
| యాప్ నుండి వాహనానికి పిఓఐ ని పంపండి | అవును |
| లైవ్ వెదర్ | అవును |
| ఇ-కాల్ & ఐ-కాల్ | అవును |
| గూగుల్ / అలెక్సా కనెక్టివిటీ | అవును |
| save route/place | అవును |
| రిమోట్ ఏసి ఆన్/ఆఫ్ | అవును |
| రిమోట్ డోర్ లాక్/అన్లాక్ | అవును |
| ఎస్ ఓ ఎస్ / ఎమర్జెన్సీ అసిస్టెన్స్ | అవును |
| జియో-ఫెన్స్ అలెర్ట్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

