+ 46చిత్రాలు
+ 10రంగులు
మారుతి సుజుకి ఎక్స్ ఎల్ 6 ఆల్ఫా ఎటి
ఎక్స్ ఎల్ 6 ఆల్ఫా ఎటి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1462 సిసి |
| పవర్ | 101.64 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 6 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| బూట్ స్పేస్ | 209 Litres |
- టచ్స్క్రీన్
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- వెనుక ఛార్జింగ్ సాకెట్లు
- వెనుక సీటు ఆర్మ్రెస్ట్
- టంబుల్ ఫోల్డ్ సీట్లు
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మారుతి సుజుకి ఎక్స్ ఎల్ 6 ఆల్ఫా ఎటి తాజా నవీకరణలు
మారుతి సుజుకి ఎక్స్ ఎల్ 6 ఆల్ఫా ఎటిధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మారుతి సుజుకి ఎక్స్ ఎల్ 6 ఆల్ఫా ఎటి ధర రూ 13.84 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
మారుతి సుజుకి ఎక్స్ ఎల్ 6 ఆల్ఫా ఎటి మైలేజ్ : ఇది 20.27 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
మారుతి సుజుకి ఎక్స్ ఎల్ 6 ఆల్ఫా ఎటిరంగులు: ఈ వేరియంట్ 10 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: ఆర్కిటిక్ వైట్, ఓపులెంట్ రెడ్ మిడ్నైట్ బ్లాక్, ఓపులెంట్ రెడ్, ధైర్య ఖాకీ, గ్రాండియర్ గ్రే, బ్రేవ్ ఖాకీ విత్ మిడ్నైట్ బ్లాక్, బ్లూయిష్ బ్లాక్, స్ప్లెండిడ్ సిల్వర్ మిడ్నైట్ బ్లాక్, నెక్సా బ్లూ and స్ప్లెండిడ్ సిల్వర్.
మారుతి సుజుకి ఎక్స్ ఎల్ 6 ఆల్ఫా ఎటిఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1462 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1462 cc ఇంజిన్ 101.64bhp@6000rpm పవర్ మరియు 136.8nm@4400rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మారుతి సుజుకి ఎక్స్ ఎల్ 6 ఆల్ఫా ఎటి పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటి, దీని ధర రూ.12.94 లక్షలు. కియా కేరెన్స్ ప్రీమియం ఆప్షన్, దీని ధర రూ.11 లక్షలు మరియు మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా డెల్టా ఏటి, దీని ధర రూ.13.45 లక్షలు.
ఎక్స్ ఎల్ 6 ఆల్ఫా ఎటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మారుతి సుజుకి ఎక్స్ ఎల్ 6 ఆల్ఫా ఎటి అనేది 6 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
ఎక్స్ ఎల్ 6 ఆల్ఫా ఎటి మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ కలిగి ఉంది.మారుతి సుజుకి ఎక్స్ ఎల్ 6 ఆల్ఫా ఎటి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.13,83,800 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,02,189 |
| భీమా | Rs.55,874 |
| ఇతరులు | Rs.16,138 |
| ఆప్షనల్ | Rs.59,797 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.16,17,798 |
ఎక్స్ ఎల్ 6 ఆల్ఫా ఎటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | k15c స్మార్ట్ హైబ్రిడ్ |
| స్థానభ్రంశం | 1462 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 101.64bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 136.8nm@4400rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ ఎటి |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 20.2 7 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 45 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 170 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ మరియు టెలిస్కోపిక్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.2 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 16 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 16 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4445 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1775 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1755 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 209 లీటర్ల ు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 6 |
| వీల్ బేస్ | 2740 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1225 kg |
| స్థూల బరువు | 1765 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| రియల్ టైమ్ వెహికల్ ట్రాకింగ్ | అవును |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 3వ వరుస 50:50 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | semi |
| అప్హోల్స్టరీ | లెథెరెట్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| టైర్ పరిమాణం | 195/60 r16 |
| టైర్ రకం | tubeless, రేడియల్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 7 ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| ట్వీటర్లు | 2 |
| అదనపు లక్షణాలు | wireless, ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| ఇ-కాల్ & ఐ-కాల్ | అందుబాటులో లేదు |
| గూగుల్ / అలెక్సా కనెక్టివిటీ | అవును |
| over speedin g alert | అవును |
| tow away alert | అవును |
| in కారు రిమోట్ control app | అవును |
| smartwatch app | అవును |
| వాలెట్ మోడ్ | అవును |
| రిమోట్ ఏసి ఆన్/ఆఫ్ | అవును |
| ఎస్ ఓ ఎస్ / ఎమర్జెన్సీ అసిస్టెన్స్ | అవును |
| జియో-ఫెన్స్ అలెర్ట్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

