+ 24చిత్రాలు
+ 2రంగులు
మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటి డ్యూయల్ టోన్
వాగన్ ఆర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటి డ్యూయల్ టోన్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1197 సిసి |
| పవర్ | 88.50 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| మైలేజీ | 24.43 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| బూట్ స్పేస్ | 341 Litres |
- ఆండ్రాయిడ్ ఆటో/ఆపిల్ కార్ప్లే
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర ల క్షణాలు
మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటి డ్యూయల్ టోన్ తాజా నవీకరణలు
మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటి డ్యూయల్ టోన్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటి డ్యూయల్ టోన్ ధర రూ 6.95 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటి డ్యూయల్ టోన్ మైలేజ్ : ఇది 24.43 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటి డ్యూయల్ టోన్రంగులు: ఈ వేరియంట్ 9 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: పెర్ల్ మెటాలిక్ నట్మగ్ బ్రౌన్, పెర్ల్ metallic అందమైన ఎరుపు, లోహ సిల్కీ వెండి, పెర్ల్ బ్లూయిష్ బ్లాక్ mettalic with మాగ్మా గ్రే, సాలిడ్ వైట్, పెర్ల్ metallic పూల్సిదే బ్లూ, పెర్ల్ బ్లూయిష్ బ్లాక్ metallic with అందమైన ఎరుపు, పెర్ల్ బ్లూయిష్ బ్లాక్ and లోహ మాగ్మా గ్రే.
మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటి డ్యూయల్ టోన్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1197 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1197 cc ఇంజిన్ 88.50bhp@6000rpm పవర్ మరియు 113nm@4400rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటి డ్యూయల్ టోన్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు మారుతి సుజుకి సెలెరియో జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏఎంటి, దీని ధర రూ.6.73 లక్షలు. మారుతి సుజుకి స్విఫ్ట్ విఎక్స్ఐ ఏఎంటి, దీని ధర రూ.7.04 లక్షలు మరియు టాటా పంచ్ ప్యూర్ ప్లస్ ఏఎంటి, దీని ధర రూ.7.60 లక్షలు.
వాగన్ ఆర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటి డ్యూయల్ టోన్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటి డ్యూయల్ టోన్ అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
వాగన్ ఆర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటి డ్యూయల్ టోన్ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ కలిగి ఉంది.మారుతి సుజుకి వాగన్ ఆర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటి డ్యూయల్ టోన్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.6,94,900 |
| ఆర్టిఓ | Rs.50,443 |
| భీమా | Rs.34,008 |
| ఇతరులు | Rs.6,985 |
| ఆప్షనల్ | Rs.6,300 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.7,92,636 |
వాగన్ ఆర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటి డ్యూయల్ టోన్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | k12n |
| స్థానభ్రంశం | 1197 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 88.50bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 113nm@4400rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిల ిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ ఎటి |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 24.4 3 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 32 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 4.7 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 14 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 14 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3655 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1620 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1675 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 341 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2435 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువ ు | 850 kg |
| స్థూల బరువు | 1340 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయి ర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | వెనుక పార్శిల్ ట్రే |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ |
| యాంటెన్నా | రూఫ్ యాంటెన్నా |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | manual,powered,powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 165/70 r14 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ & ట్యూబ్లెస్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవ ును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ భద్రతా రేటింగ్ | 1 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 7 ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | smartplay studio with smartphone నావిగేషన్ |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

