+ 56చిత్రాలు
+ 7రంగులు
మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా జెడ్ఎక్స్ఐ ఎటి
ఎర్టిగా జెడ్ఎక్స్ఐ ఎటి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1462 సిసి |
| పవర్ | 101.64 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 7 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| బూట్ స్పేస్ | 209 Litres |
- టచ్స్క్రీన్
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- వెనుక సీటు ఆర్మ్రెస్ట్
- టంబుల్ ఫోల్డ్ సీట్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా జెడ్ఎక్స్ఐ ఎటి తాజా నవీకరణలు
మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా జెడ్ఎక్స్ఐ ఎటిధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా జెడ్ఎక్స్ఐ ఎటి ధర రూ 12.27 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా జెడ్ఎక్స్ఐ ఎటి మైలేజ్ : ఇది 20.3 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా జెడ్ఎక్స్ఐ ఎటిరంగులు: ఈ వేరియంట్ 7 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: ఆర్కిటిక్ వైట్, పెర్ల్ మెటాలిక్ డిగ్నిటీ బ్రౌన్, ప్రైమ్ ఆక్స్ఫర్డ్ బ్లూ, మాగ్మా గ్రే, ఆబర్న్ రెడ్, బ్లూయిష్ బ్లాక్ and స్ప్లెండిడ్ సిల్వర్.
మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా జెడ్ఎక్స్ఐ ఎటిఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1462 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1462 cc ఇంజిన్ 101.64bhp@6000rpm పవర్ మరియు 139nm@4300rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా జెడ్ఎక్స్ఐ ఎటి పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు టయోటా రూమియన్ ఎస్ ఏటి, దీని ధర రూ.12.05 లక్షలు. మారుతి సుజుకి ఎక్స్ ఎల్ 6 జీటా ఎటి, దీని ధర రూ.12.87 లక్షలు మరియు కియా కేరెన్స్ ప్రీమియం ఆప్షన్, దీని ధర రూ.10.99 లక్షలు.
ఎర్టిగా జెడ్ఎక్స్ఐ ఎటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా జెడ్ఎక్స్ఐ ఎటి అనేది 7 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
ఎర్టిగా జెడ్ఎక్స్ఐ ఎటి మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, వీల్ కవర్లు కలిగి ఉంది.మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా జెడ్ఎక్స్ఐ ఎటి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.12,26,500 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,24,450 |
| భీమా | Rs.42,655 |
| ఇతరులు | Rs.19,250 |
| ఆప్షనల్ | Rs.11,200 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.14,24,055 |
ఎర్టిగా జెడ్ఎక్స్ఐ ఎటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | k15c స్మార్ట్ హైబ్రిడ్ |
| స్థానభ్రంశం | 1462 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 101.64bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 139nm@4300rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పె ట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 20. 3 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 45 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | పవర్ |
| స ్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.2 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 15 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 15 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4395 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1735 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1690 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 209 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 7 |
| వీల్ బేస్ | 2740 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1150-1205 kg |
| స్థూల బరువు | 1785 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| central కన్సోల్ armrest | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | semi |
| అప్హోల్స్టరీ | ఫాబ్రిక్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| క్రోమ్ గ్రిల్ | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 185/65 ఆర్15 |
| టైర్ రకం | tubeless, రేడియల్ |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | అందుబాటులో లేదు |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | డ్రైవర్ |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ భద్రతా రేటింగ్ | 3 స్టార్ |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ చైల్డ్ సేఫ్టీ రేటింగ్ | 3 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 7 ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| ట్వీటర్లు | 2 |
| అదనపు లక్షణాలు | వైర్లెస్ ఆండ్రాయిడ్ ఆటో & ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| లైవ్ లొకేషన్ | అవును |
| రిమోట్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఇ-కాల్ & ఐ-కాల్ | అందుబాటులో లేదు |
| గూగుల్ / అలెక్సా కనెక్టివిటీ | అవును |
| tow away alert | అవును |
| smartwatch app | అవును |
| వాలెట్ మోడ్ | అవును |
| రిమోట్ ఏసి ఆన్/ఆఫ్ | అవును |
| రిమోట్ డోర్ లాక్/అన్లాక్ | అవును |
| ఎస్ ఓ ఎస్ / ఎమర్జెన్సీ అసిస్టెన్స్ | అవును |
| జియో-ఫెన్స్ అలెర్ట్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- పెట్రోల్
- సిఎన్జి
- ఆటో ఏసి
- 7-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- ఆండ్రాయిడ్ ఆటో
- ఎర్టిగా విఎక్స్ఐ ఎటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.11,20,300*ఈ ఏం ఐ: Rs.24,82120.3 kmplఆటోమేటిక్₹1,06,200 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- బ్లూటూత్తో ఆడియో సిస్టమ్
- 2వ వరుస ఏసి వెంట్స్
- విద్యుత్తుతో మడవగల ఓఆర్విఎంలు
- ఎర్టిగా జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.11,59,100*ఈ ఏం ఐ: Rs.25,64620.51 kmplమాన్యువల్₹67,400 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- ఆర్కమిస్ సౌండ్ సిస్టమ్
- వైర్లెస్ ఆండ్రాయిడ్ ఆటో
- 6 ఎయిర్బ్యాగ్లు
- రియర్ వ్యూ కెమెరా
- ఎర్టిగా జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.12,94,100*ఈ ఏం ఐ: Rs.28,56520.3 kmplఆటోమేటిక్₹67,600 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- ఆర్కమిస్ సౌండ్ సిస్టమ్
- వైర్లెస్ ఆండ్రాయిడ్ ఆటో
- 6 ఎయిర్బ్యాగ్లు
- రియర్ వ్యూ కెమెరా
- ఎర్టిగా విఎక్స్ఐ సిఎన్జిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.10,76,300*ఈ ఏం ఐ: Rs.24,58126.11 Km/Kgమాన్యువల్
- ఎర్టిగా జెడ్ఎక్స్ఐ సిఎన్జిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.11,82,500*ఈ ఏం ఐ: Rs.26,93226.11 Km/Kgమాన్యువల్
Maruti Suzuki Ertiga ఇలాంటి కార్లుతో సరిపోల్చండి
Rs.9.55 - 13.86 లక్షలు*
Rs.11.52 - 14.47 లక్షలు*
Rs.10.99 - 12.77 లక్షలు*
Rs.8.26 - 13.01 లక్షలు*
Rs.8.85 - 10.49 లక్షలు*
<cityName> లో సిఫార్సు చేయబడిన వాడిన మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా కార్లు
ఎర్టిగా జెడ్ఎక్స్ఐ ఎటి పరిగణించవలసిన ప్రత్యామ్నాయాలు
Rs.12.05 లక్షలు*
Rs.12.87 లక్షలు*
Rs.10.99 లక్షలు*
Rs.11.90 లక్షలు*

