+ 102చిత్రాలు
+ 7రంగులు
మారుతి సుజుకి డిజైర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏఎంటి
డిజైర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏఎంటి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1197 సిసి |
| పవర్ | 80 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| మైలేజీ | 25.71 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| బూట్ స్పేస్ | 382 Litres |
- ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- cup holders
- ఆండ్రాయిడ్ ఆటో/ఆపిల్ కార్ప్లే
- వైర్లెస్ ఛార్జింగ్
- ఫాగ్ లైట్లు
- అధునాతన ఇంటర్నెట్ ఫీచర్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మారుతి సుజుకి డిజైర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏఎంటి తాజా నవీకరణలు
మారుతి సుజుకి డిజైర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏఎంటిధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మారుతి సుజుకి డిజైర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏఎంటి ధర రూ 9.31 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
మారుతి సుజుకి డిజైర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏఎంటి మైలేజ్ : ఇది 25.71 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
మారుతి సుజుకి డిజైర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏఎంటిరంగులు: ఈ వేరియంట్ 7 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: పెర్ల్ ఆర్కిటిక్ వైట్, నూటమేగ్ బ్రౌన్, మాగ్మా గ్రే, బ్లూయిష్ బ్లాక్, అల్యూరింగ్ బ్లూ, అందమైన ఎరుపు and స్ప్లెండిడ్ సిల్వర్.
మారుతి సుజుకి డిజైర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏఎంటిఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1197 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1197 cc ఇంజిన్ 80bhp@5700rpm పవర్ మరియు 111.7nm@4300rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మారుతి సుజుకి డిజైర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏఎంటి పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు హోండా అమేజ్ 2వ జనరేషన్ ఎస్ సివిటి, దీని ధర రూ.7.80 లక్షలు. మారుతి సుజుకి బాలెనో ఆల్ఫా ఏఎంటి, దీని ధర రూ.9.10 లక్షలు మరియు మారుతి సుజుకి స్విఫ్ట్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏఎంటి డిటి, దీని ధర రూ.8.80 లక్షలు.
డిజైర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏఎంటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మారుతి సుజుకి డిజైర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏఎంటి అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
డిజైర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏఎంటి మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్ కలిగి ఉంది.మారుతి సుజుకి డిజైర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏఎంటి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.9,31,300 |
| ఆర్టిఓ | Rs.66,991 |
| భీమా | Rs.49,464 |
| ఇతరులు | Rs.6,985 |
| ఆప్షనల్ | Rs.9,500 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.10,64,240 |
డిజైర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్లస్ ఏఎంటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | z12e |
| స్థానభ్రంశం | 1197 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 80bhp@5700rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 111.7nm@4300rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ ఏఎంటి |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 25.71 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 37 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక ్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 4.8 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 15 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 15 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3995 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1735 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1525 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 382 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 163 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2450 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 920-960 kg |
| స్థూల బరువు | 1375 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 4 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు only |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| రియల్ టైమ్ వెహికల్ ట్రాకింగ్ | అవును |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అందుబాటులో లేదు |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| సన్రూఫ్ | సింగిల్ పేన్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | ఎలక్ట్రానిక్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | manual,powered,powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 185/65 ఆర్15 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్యూబ్లెస్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజ ర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | డ్రైవర్ విండో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన ్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అవును |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ భద్రతా రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ చైల్డ్ సేఫ్టీ రేటింగ్ | 4 స్టార్ |
| bharat ncap భద్రత రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| bharat ncap child భద్రత రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్ర ీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 9 ఇంచ్ |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| ట్వీటర్లు | 2 |
| అదనపు లక్షణాలు | surround sense powered by arkamys |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| డ్రైవర్ అటెన్షన్ హెచ్చరిక | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| లైవ్ లొకేషన్ | అవును |
| ఓవర్ ది ఎయిర్ (ఓటిఏ) అప్డేట్లు | అవును |
| గూగుల్ / అలెక్సా కనెక్టివిటీ | అవును |
| over speedin g alert | అవును |
| tow away alert | అవును |
| smartwatch app | అవును |
| వాలెట్ మోడ్ | అవును |
| రిమోట్ డోర్ లాక్/అన్ లాక్ | అవును |
| జియో-ఫెన్స్ అలెర్ట్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
మారుతి సుజుకి డిజైర్ యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- పెట్రోల్
- సిఎన్జి
- డిజైర్ జెడ్ఎక్స్ఐ సిఎన్జిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.9,03,700*ఈ ఏం ఐ: Rs.19,63833.73 Km/Kgమాన్యువల్
Maruti Suzuki Dzire ఇలాంటి కార్లుతో సరిపోల్చండి
Rs.6.98 - 7.80 లక్షలు*
Rs.5.99 - 9.10 లక్షలు*
Rs.5.79 - 8.80 లక్షలు*
Rs.7.51 - 10 లక్షలు*
Rs.6 - 8.54 లక్షలు*
న్యూ ఢిల్లీ లో సిఫార్సు చేయబడిన వాడిన మారుతి సుజుకి డిజైర్ ప్రత్యామ్నాయ కార్లు
డిజైర్ జెడ్ఎక్స్ఐ ప్ల స్ ఏఎంటి పరిగణించవలసిన ప్రత్యామ్నాయాలు
Rs.7.80 లక్షలు*
Rs.9.10 లక్షలు*

