+ 45చిత్రాలు
+ 9రంగులు
కియా సి రోస్ HTX Plus Opt Diesel AT
107 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.15.94 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
This Variant has expired. Check available variants here.
సిరోస్ హెచ్టిఎక్స్ ప్లస్ opt డీజిల్ ఎటి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1493 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 190 mm |
| పవర్ | 114 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 17.65 kmpl |
- పవర్డ్ ఫ్రంట్ సీట్లు
- వెంటిలేటెడ్ సీట్లు
- యాంబి యంట్ లైటింగ్
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- ఎయిర్ ప్యూరిఫైర్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- డ్రైవ్ మోడ్లు
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- 360 డిగ్రీ కెమెరా
- సన్రూఫ్
- ఏడిఏఎస్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
కియా సిరోస్ హెచ్టిఎక్స్ ప్లస్ opt డీజిల్ ఎటి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.15,93,898 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,99,237 |
| భీమా | Rs.71,414 |
| ఇతరులు | Rs.15,938 |
| ఆప్షనల్ | Rs.51,400 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.19,31,887 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.36,775/నెల
డీజిల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
సిరోస్ హెచ్టిఎక్స్ ప్లస్ opt డీజిల్ ఎటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | d1.5 సిఆర్డిఐ విజిటి |
| స్థానభ్రంశం | 1493 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 114bhp@4000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 250nm@1500-2750rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 6 స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 17.65 kmpl |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 45 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 17 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 17 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3995 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1805 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1680 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 465 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 190 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2550 (ఎంఎం) |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెన ిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు only |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| టెయ ిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 3 |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | అవును |
| రియర్ విండో సన్బ్లైండ్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | సన్ గ్లాస్ హోల్డర్ |
| డ్రైవ్ మోడ్ రకాలు | ఇసిఒ | నార్మల్ | స్పోర్ట్ |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| లైటింగ్ | యాంబియంట్ లైట్ |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 12.3 |
| అప్హోల్స్టరీ | లెథెరెట్ |
| యాంబియంట్ లైట్ రంగు (numbers) | 64 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| సన్రూఫ్ | పనోరమిక్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | ఎలక్ట్రానిక్ |
| పుడిల్ లాంప్స్ | అవును |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 215/55 r17 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్యూబ్లెస్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | అన్నీ విండోస్ |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అవును |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అవును |
| bharat ncap భద్రత రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| bharat ncap child భద్రత రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 12.3 ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 8 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | harman kardon ప్రీమియం 8 స్పీకర్లు sound system |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| ఫార్వర్డ్ కొలిజన్ వార్నింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక ్ ఎమర్జెన్సీ బ్రేకింగ్ | అవును |
| లేన్ డిపార్చర్ వార్నింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| లేన్ కీప్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| డ్రైవర్ అటెన్షన్ హెచ్చరిక | అందుబాటులో లేదు |
| అడాప్టివ్ క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| లీడింగ్ వెహికల్ డిపార్చర్ అలర్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| అడాప్టివ్ హై బీమ్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్ప ు నిర్ధేశాలు | |
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| లైవ్ లొకేషన్ | అవును |
| నావిగేషన్ with లైవ్ traffic | అవును |
| లైవ్ వెదర్ | అవును |
| ఇ-కాల్ & ఐ-కాల్ | అవును |
| ఓవర్ ది ఎయిర్ (ఓటిఏ) అప్డేట్లు | అవును |
| ఎస్ఓఎస్ బటన్ | అవును |
| ఆర్ఎస్ఏ | అవును |
| smartwatch app | అవును |
| ఎస్ ఓ ఎస్ / ఎమర్జెన్సీ అసిస్టెన్స్ | అవును |
| ఇన్బిల్ట్ యాప్స్ | కియా కనెక్ట్ 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కియా సిరోస్ యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- డీజిల్

