+ 119చిత్రాలు
+ 8రంగులు
కియా సిరోస్ హెచ్టికె ప్లస్ టర్బో డిసిటి
సిరోస్ హెచ్టికె ప్లస్ టర్బో డిసిటి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 998 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 190 mm |
| పవర్ | 118 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 17.68 kmpl |
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- సన్రూఫ్
- అధునాతన ఇంటర్నెట్ ఫీచర్లు
- ఏడిఏఎస్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
కియా సిరోస్ హెచ్టికె ప్లస్ టర్బో డిసిటి తాజా నవీకరణలు
కియా సిరోస్ హెచ్టికె ప్లస్ టర్బో డిసిటిధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో కియా సిరోస్ హెచ్టికె ప్లస్ టర్బో డిసిటి ధర రూ 11.92 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
కియా సిరోస్ హెచ్టికె ప్లస్ టర్బో డిసిటి మైలేజ్ : ఇది 17.68 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
కియా సిరోస్ హెచ్టికె ప్లస్ టర్బో డిసిటిరంగులు: ఈ వేరియంట్ 8 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: హిమానీనదం వైట్ పెర్ల్, మెరిసే వెండి, ప్యూటర్ ఆలివ్, తీవ్రమైన ఎరుపు, frost బ్లూ, అరోరా బ్లాక్ పెర్ల్, ఇంపీరియల్ బ్లూ and గ్రావిటీ గ్రే.
కియా సిరోస్ హెచ్టికె ప్లస్ టర్బో డిసిటిఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 998 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 998 cc ఇంజిన్ 118bhp@6000rpm పవర్ మరియు 172nm@1500-4000rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
కియా సిరోస్ హెచ్టికె ప్లస్ టర్బో డిసిటి పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు కియా సోనేట్ హెచ్టిఎక్స్ టర్బో డిసిటి, దీని ధర రూ.11.60 లక్షలు. టాటా సియర్రా ప్యూర్ dca, దీని ధర రూ.14.49 లక్షలు మరియు హ్యుందాయ్ వేన్యూ hx 6 టర్బో dct, దీని ధర రూ.12.17 లక్షలు.
సిరోస్ హెచ్టికె ప్లస్ టర్బో డిసిటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:కియా సిరోస్ హెచ్టికె ప్లస్ టర్బో డిసిటి అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
సిరోస్ హెచ్టికె ప్లస్ టర్బో డిసిటి మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్, ఎయిర్ కండిషనర్ కలిగి ఉంది.కియా సిరోస్ హెచ్టికె ప్లస్ టర్బో డిసిటి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.11,92,281 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,19,228 |
| భీమా | Rs.49,688 |
| ఇతరులు | Rs.11,922 |
| ఆప్షనల్ | Rs.49,200 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.14,22,319 |
సిరోస్ హెచ్టికె ప్లస్ టర్బో డిసిటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | smartstream g1.0t-gdi |
| స్థానభ్రంశం | 998 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 118bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 172nm@1500-4000rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 7 స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 17.68 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 45 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 16 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 16 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3995 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1805 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1680 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 465 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 190 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2550 (ఎంఎం) |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు only |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అందుబాటులో లేదు |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవు ను |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 3 |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస ్టమ్ | అవును |
| రియర్ విండో సన్బ్లైండ్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | సన్ గ్లాస్ హోల్డర్ |
| డ్రైవ్ మోడ్ రకాలు | ఇసిఒ | నార్మల్ | స్పోర్ట్ |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ & రేర్ |

