+ 11చిత్రాలు
+ 4రంగులు
జాగ్వార్ ఎఫ్-పేస్ 2.0 ఆర్-డైనమిక్ ఎస్
ఎఫ్-పేస్ 2.0 ఆర్-డైనమిక్ ఎస్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1997 సిసి |
| పవర్ | 246.74 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| టాప్ స్పీడ్ | 217 కెఎంపిహెచ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- హెడ్స్ అప్ డిస్ప్లే
- 360 డిగ్రీ కెమెరా
- మసాజ్ సీట్లు
- memory function for సీట్లు
- ఆక్టివ్ నాయిస్ కాన్సలాటిన్
- అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
జాగ్వార్ ఎఫ్-పేస్ 2.0 ఆర్-డైనమిక్ ఎస్ తాజా నవీకరణలు
జాగ్వార్ ఎఫ్-పేస్ 2.0 ఆర్-డైనమిక్ ఎస్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో జాగ్వార్ ఎఫ్-పేస్ 2.0 ఆర్-డైనమిక్ ఎస్ ధర రూ 72.90 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
జాగ్వార్ ఎఫ్-పేస్ 2.0 ఆర్-డైనమిక్ ఎస్రంగులు: ఈ వేరియంట్ 4 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: పోర్టిమావో బ్లూ, ఈగర్ గ్రే, శాంటోరిని బ్లాక్ and ఫుజి వైట్.
జాగ్వార్ ఎఫ్-పేస్ 2.0 ఆర్-డైనమిక్ ఎస్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1997 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1997 cc ఇంజిన్ 246.74bhp@5500rpm పవర్ మరియు 365nm@1500-4000rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
జాగ్వార్ ఎఫ్-పేస్ 2.0 ఆర్-డైనమిక్ ఎస్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు రేంజ్ రోవర్ వెలార్ ల్యాండ్ రోవర్ 2.0 ఎల్ పెట్రోల్ ఆటోబయోగ్రఫీ, దీని ధర రూ.85.90 లక్షలు. వోల్వో ఎక్స్ b5, దీని ధర రూ.68.90 లక్షలు మరియు మెర్సిడెస్ జిఎల్సి 300, దీని ధర రూ.73.97 లక్షలు.
ఎఫ్-పేస్ 2.0 ఆర్-డైనమిక్ ఎస్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:జాగ్వార్ ఎఫ్-పేస్ 2.0 ఆర్-డైనమిక్ ఎస్ అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
ఎఫ్-పేస్ 2.0 ఆర్-డైనమిక్ ఎస్ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం, ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక, వెనుక పవర్ విండోస్ కలిగి ఉంది.జాగ్వార్ ఎఫ్-పేస్ 2.0 ఆర్-డైనమిక్ ఎస్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.72,90,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.7,29,000 |
| భీమా | Rs.3,10,343 |
| ఇతరులు | Rs.72,900 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.84,02,243 |
ఎఫ్-పేస్ 2.0 ఆర్-డైనమిక్ ఎస్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 2.0l ingenium turbocharged ఐ4 |
| స్థానభ్రంశం | 1997 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 246.74bhp@5500rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 365nm@1500-4000rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 8-speed ఎటి |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 82 లీటర్లు |
| పెట్రోల్ హైవే మైలేజ్ | 12.9 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 217 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 6.1 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| త్వరణం | 7.3 ఎస్ |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 7.3 ఎస్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4747 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 2175 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1664 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 613 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ (లాడెన్) | 213 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2445 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1655.7 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1835 kg |
| స్థూల బరువు | 2520 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| పవర్ బూట్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమ ేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| రిమోట్ ట్రంక్ ఓపెనర్ | అవును |
| తక్కువ ఇంధన హెచ్చరిక లైట్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| lumbar support | అవును |
| ఆక్టివ్ నాయిస్ కాన్సలాటిన్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నావిగేషన్ సిస్టమ్ | అవును |
| రియల్ టైమ్ వెహికల్ ట్రాకింగ్ | అవును |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 40:20:40 స్ప్లిట్ |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | అందుబాటులో లేదు |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక కర్టెన్ | అందుబాటులో లేదు |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అందుబాటు లో లేదు |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |

