+ 4రంగులు
హ్యుందాయ్ సోనట Transform 2.4 GDi AT
Rs.21.29 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
హ్యుందాయ్ సోనట ట్రాన్స్ఫార్మ్ 2.4 జిడీఐ ఎటి has been discontinued.
సోనట ట్రాన్స్ఫార్మ్ 2.4 జిడీఐ ఎటి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 2359 సిసి |
| పవర్ | 198.25 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| మైలేజీ | 12.37 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- లెదర్ సీట్లు
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
హ్యుందాయ్ సోనట ట్రాన్స్ఫార్మ్ 2.4 జిడీఐ ఎటి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.21,28,572 |
| ఆర్టిఓ | Rs.2,12,857 |
| భీమా | Rs.1,11,306 |
| ఇతరులు | Rs.21,285 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.24,74,020 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.47,099/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
సోనట ట్రాన్స్ఫార్మ్ 2.4 జిడీఐ ఎటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | జిడిఐ పెట్రోల్ ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 2359 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 198.25bhp@6300rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 250nm@4250rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| వాల్వ్ కాన్ఫిగరేషన్ | డిఓహెచ్సి |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | gasoline డైరెక్ట్ ఇంజెక్షన్ |
| టర్బో ఛార్జర్ | కాదు |
| సూపర్ ఛార్జ్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 6 స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 12.3 7 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 70 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | BSIV |
| ఉద్గార నియంత్రణ వ్యవస్థ | bs iv |
| టాప్ స్పీడ్ | 200 km/hr కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | mcpherson strut type |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | మల్టీ లింక్ type |
| స్టీరింగ్ type | పవర్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ స్టీరింగ్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.45 meters |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | vantilated డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | solid డిస్క్ |
| త్వరణం | 12 సెకన్లు |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 12 సెకన్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొ లతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4820 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1835 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1490 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 155 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2795 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1591 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1591 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 2080 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 4 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| రిమోట్ ట్రంక్ ఓపెనర్ | అవును |
| రిమోట్ ఫ్యూయల్ లిడ్ ఓపెనర్ | అందుబాటులో లేదు |
| తక్కువ ఇంధన హెచ్చరిక లైట్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| lumbar support | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| నావిగేషన్ సిస్టమ్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | అందుబాటులో లేదు |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | అవును |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ మల్టీ-ట్రిప్ మీటర్ | అవును |
| లెదర్ సీట్లు | అవును |
| ఫాబ్రిక్ అప్హోల్స్టరీ | అందుబాటులో లేదు |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లాక్ | అవును |
| బయట ఉష్ణోగ్రత డిస్ప్లే | అందుబాటులో లేదు |
| సిగరెట్ లైటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డ్రైవింగ్ ఎక్స్పీరియన్స్ కంట్రోల్ ఎకో | అవును |
| వెనుక భాగంలో ఫోల్డింగ్ టేబుల్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక | అందుబాటులో లేదు |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక విండో వాషర్ | అందు బాటులో లేదు |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| పవర్ యాంటెన్నా | అవును |
| టిన్టెడ్ గ్లాస్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రూఫ్ క్యారియర్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ స్టెప్పర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అందుబాటులో లేదు |
| క్రోమ్ గ్రిల్ | అవును |
| క్రోమ్ గార్నిష్ | అందుబాటులో లేదు |
| స్మోక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| సన్ రూఫ్ | అందుబాటులో లేదు |
